Chuvanan.org - Báo lỗi

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Thời gian này website đã chuyển qua server mới, tạm thời tôi chỉ cho hoạt động diễn đàn để kiểm tra xem site hoạt động trên server mới thế nào. Bởi thế nên nếu có lỗi gì mong các bạn báo lại để tôi biết và xử lý chứ đừng bàn tán sang nhưng cái khác.
Mỗi lỗi các bạn báo lại sẽ giúp cho website hoạt động tốt hơn trong thời gian tới. Mong nhận được chi tiết các thông báo, hiện tượng mà website gặp phải để có thể sớm khắc phục và đi vào ổn định !

Vũ "nhị"

Member
Em truy cập nhanh nhưng khi "Back" về trang cũ thì nhiều khi hiện lên : "the page cannot display". Những lúc đó thường phải chuyển sang 1 trang khác, sau đó mới về lại được 4rum.

chocomog_257

Moderator
sao lại mất hết thông tin của member thế này? ko thấy tên, lớp, trường đâu cả, chỉ thấy được trong phần profile thôi :(
mà anh Lam vẫn chưa chuyển hết sang tiếng Việt, vẫn còn để nửa Việt nửa Anh thế này ạ? anh cố chuyển server nhanh lên nhé, ko thì chắc các mem còn kêu ca nhiều nữa...

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
chocomog_257 said:
sao lại mất hết thông tin của member thế này? ko thấy tên, lớp, trường đâu cả, chỉ thấy được trong phần profile thôi :(
mà anh Lam vẫn chưa chuyển hết sang tiếng Việt, vẫn còn để nửa Việt nửa Anh thế này ạ? anh cố chuyển server nhanh lên nhé, ko thì chắc các mem còn kêu ca nhiều nữa...
Như anh đã nói ở trên, trong tuần này anh chỉ mở cửa diễn đàn để kiểm tra chứ anh ko chỉnh sửa gì cho đến lúc server thực sự ổn định. Bởi thế những thống báo lỗi mọi người gặp phải trên diễn đàn và báo lại sẽ rất là quan trọng trong việc khắc phục để website chính thức trở lại hoạt động bình thường !

Kid08

Member
Server hiện tại chạy rất nhanh, nhưng bị rớt mạng liên tục, cứ bấm vào link tới trang tiếp lần thứ 2 trở đi là cannot find server, F5 nhiều lần mới đc :)

maquan

database lỗi roài, mà cái skin này xấu wá thà dùng defaul như trc có khi lại đẹp :p
bác admin làm cuộc thi thiết kế banner đi , nếu có ...phần thưởng tui sẽ tham gia

vichia

Active Member
chỉ có thể vào các topic nối ở bên ngoài .. không thể vào các box được. Bây giờ muốn post được bài thì đành phải vào New Post ..=))

Vũ "nhị"

Member
Nếu các đồng chí ko vào được topic cũ thì có thể tìm vào trang thành viên cá nhân, sau đó tìm các bài mình đã viết, làm thế có thể đi đường vòng vào các topic. Mình cũng post được 2 bài nhờ cách này rồi. Có điều là ko new thread được thôi.

chocomog_257

Moderator
anh Lam ơi, sao em vẫn vào forum được bình thường mà trong khi đấy có mấy mem kêu với em là nó báo lỗi database? lỗi này sao ko phải ai cũng gặp nhỉ?

vichia

Active Member
anh gặp lỗi này !! Log in = nick vichia thi datbase error. nếu log out, làm guest thì vào bt, nếu dùng nick khác thì cũng vào bình thường ...:(

Archangel

Member
vichia said:
anh gặp lỗi này !! Log in = nick vichia thi datbase error. nếu log out, làm guest thì vào bt, nếu dùng nick khác thì cũng vào bình thường ...:(
Đúng đấy dùng nick của mình thì ko vào được tất cả các box còn nếu log out làm guest thì vào bình thường :-S :-S :-S

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000