Chuvanan.org - Báo lỗi

trungvb

Moderator
theo e bay h phai to chuc cai to lai 4rum CVA..
moi ng co y kien j dong gop nhe
e se co gang len up date thuong xuyen 4rum
con chuyen HSCV thi do la chuyen cua HSCVA .
.org van ton tai va mai~ ton tai

longva0412k

Member
X(X( shut up!
tre con bay h :-L

@vb :bình tĩnh TRugn ạ , đó ko phải là cách hay để giải quyết vấn đề đâu

@ a Lam : a Lam ơi , theo ý e là thế này : bên kia có những j` rồi , mình nên tránh nhữugn cái đó ra , mình làm những cái mà bên kia chưa có .Như thế cả 2 forum sẽ cùng hoạt động tốt , bổ xugn cho lẫn nhau .
Hôm nay e quay trở lại chuvanan.org , e hết sức ngạc nhiên về trang chủ của a , rất hay về cách sắp xếp và trình bày ,nhưng có 1 đìều e muốn nói là thiếu thông tin 1 cách trầm trọng a ạ . Mà e thấy đó là vấn đề chung của tatá cả các trang web truờgn mình ,mà nói thật là chưa có 1 trang web nào đáp ứng được điều đó: nơi thảo luận thì rất nhiều , nhưgn thông tin thì rất ít , nên nhiều lúc học sinh muốn lên mạng để xem nhữgn thông tin mới cập nhật mà hầu như ko có .Theo e , mình đẩy mạnh huớng cugn cấp thông tin anh ạ .

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member

@ a Lam : a Lam ơi , theo ý e là thế này : bên kia có những j` rồi , mình nên tránh nhữugn cái đó ra , mình làm những cái mà bên kia chưa có .Như thế cả 2 forum sẽ cùng hoạt động tốt , bổ xugn cho lẫn nhau .
Hôm nay e quay trở lại chuvanan.org , e hết sức ngạc nhiên về trang chủ của a , rất hay về cách sắp xếp và trình bày ,nhưng có 1 đìều e muốn nói là thiếu thông tin 1 cách trầm trọng a ạ . Mà e thấy đó là vấn đề chung của tatá cả các trang web truờgn mình ,mà nói thật là chưa có 1 trang web nào đáp ứng được điều đó: nơi thảo luận thì rất nhiều , nhưgn thông tin thì rất ít , nên nhiều lúc học sinh muốn lên mạng để xem nhữgn thông tin mới cập nhật mà hầu như ko có .Theo e , mình đẩy mạnh huớng cugn cấp thông tin anh ạ .
Cám ơn ý kiến của em.
Anh show lại chuvanan.org là để làm những cái mới hơn, thực tế hơn cho mọi thành viên tham gia. Tập trung nhiều hơn vào trang chủ, diễn đàn với chuvanan.org giờ chỉ phụ; Lúc đầy anh định không show diễn đàn, nhưng anh vẫn đưa nó lên để dành cho tất cả những thành viên cũ lên đọc lại tất cả những bài viết ngày xưa của họ. Vì trên thực tế có rất nhiều quan hệ, nhiều kỷ niệm đã được hình thành lên từ diễn đàn.
Giờ làm chuvanan.org là nơi cung cấp, cập nhật thông tin dành cho các thành viên, các thế hệ ... dù không ai vào thì cũng ko sao, chuvanan.org mãi là niềm vui và lưu lại những ký ức trong anh :)

trungvb

Moderator

ua` toi dong y voi y kien cua ong.
loi the cua CVA.org la anh> ve truong CVA
va moi quan he ngay xua cua cac thanh vien.
that su e cung ko quan tam ve viec canh tranh giua~ 2 dien dan.
nhung e cung nghi~ nhieu nhugn ki niem ve CVA 0508
Vay nen ai co the tim hieu nhung thong tin ve CVA thi co the lien lac voi ban vu~ anh long theo nick name lOng ficfoc..or lOng hoi'
YM vuanhlong89
vi` nick to hien ko dung dc :d ko co wireless

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
help me!!!!
i can not register another account.
Tất cả thành viên đăng ký đúng các bước, đúng thông tin đều có thể đăng ký được account; em có thể nói chi tiết trường hợp của em nếu không đăng ký được để Admin có thể giải đáp.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000