2!làm quen nào^^

thúy xinh

Member
linhvip_lachip_D6 said:
Hi.Iem cũng làm wuen.Vì chưa bao h` nói chuyện cả chị Thúy nhưng thấy hơi wuy'( cứ gọi chị nhé;))Vì chiều cao = em nè, sinh cùng tháng nhưng cân nặng em hơn chị 3 kân và gần nhà em có thể gọi là hàng xóm:p.Hehe:">
cùng tháng cùng năm hả!!hê hê!cùng chiều cao nữa! nick yahoo đi ^^

Finding^_liar_^

Hoàng Ánh .Bùi said:
YÊ!~~~ CHỊ THÚY DÂM HẾT Ý TƯỞNG??!
Ô hô, trông mặt thì ko đến nỗi vậy mà phát ngôn như vậy.
Hì, em Thúy đừng để ý làm gì, người xinh thì thiếu gì kẻ ghen ghét, anh rất muốn được làm quen với em.
<---- tên anh:?
<---- nơi anh từng học >:D<
---->anhtu8184<---- nick yahoo cua? anh:p
Rất vui được làm wen với em.

unni_x

Active Member
Mic_Jo said:
Anh cũng làm wen nhé . Thúy ơi ! đồng ý đi uống nước với anh đi ! anh đợi câu trả lời mất 48 tiếng rồi :D bừa 1 lần đi em ơi
... uhm chị nhớ hùi trước cũng 1 lần đánh cược thế này, rùi cuối cùng chị gặp được 1 người rất dễ thương :"> hy vọng em cũng may mắn như thế :D

hate_a3

Member
Ánh nói cái gì thế, ghê gớm ghê gớm :-O
@Phong: góc đó gọi là góc chuẩn mày ạ :D chắc thằng Sơn đang tưởng cái cột là em Thúy =))

hate_a3

Member
unni_x said:
dạo này các pé cao nhanh quá :( hum nọ còn nghe thấy có pé lớp 9 cao 1m71 :(( mình vừa nùn vừa lạc hậu rùi :(( :((
to Huyền : chị un thì sao hử ...>:)
mày mà lùn hả cháu :( =((

p3yeu

Member
unni_x said:
... uhm chị nhớ hùi trước cũng 1 lần đánh cược thế này, rùi cuối cùng chị gặp được 1 người rất dễ thương :"> hy vọng em cũng may mắn như thế :D
em cũng thế =)) =)) =))

Mic_Jo said:
:D sao vẫn chưa thấy thúy trả lời anh nhẩy :((
#A Trung : cảm ơn đã nhắc em :D
Thúy ơi... khó tính thế nhẩy ? Anh ý thật lòng muốn đi uống nước cùng bẹn mà... ( Mọi khi mày dễ tính lắm mà ).... hay là lần này... :">

thúy xinh

Member
bu mài :( có zi` anh cứ mua trà sữa trân châu rau kâu có vị dâu đến trường em :D rồi anh iem mình giao lưu :)) ko bạn em nóa lai bẩu em đá lẻ ^^

thúy xinh

Member
Hoàng Ánh .Bùi said:
=)) =)) ỐI Z ỜI ƠI~~~
CÁI NICK KINH ĐIỂN CỦA CHỊ THÚY....EM NÓI MÀ KÒN BỊ ĐẢ ĐẢO THẾ NÀY!~~=))....
kinh điển á??? dâm mà kinh điển à! bây giờ xã hội nới lỏng với những ng dâm :D chị đâu có phải thúy dâm!chỉ dám là thúy thôi "D

thúy xinh

Member
sao em lại là cái cột trong ảnh được! mà anh ý đang ngậm tăm hay ngậm kẹo mút đấy
@khánh sơn : anh nhắn tin em chẳng hỉu zi` :| ko dám làm bừa ^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000