2!làm quen nào^^

le_nam_87

Member
Nói thật nhìn dáng em ko được cao 1m62 đâu >> khai láo rồi` chắc khoảng 1m26 . Với lại lần sau post ảnh xịn 1 tí để mọi người có được cái nhìn chân thực (kiếm mấy cái máy ảnh >KTS 5megapixel mà chụp em ạ )

thúy xinh

Member
a sợ khai láo thì anh lấy thước ra đo :) còn em chẳng việc gì phải khai láo!em đâu có đi thi người mẫu ^^!!mà 1m62 cũng ko phải là cao!
@lovelypink chị: hình như cái ảnh đấy ko có bạn thành chị ạ!có 3 thằng :hoàng ,tùng,quân

p3yeu

Member
Volodia said:
@bubbelight: Mà có thật ảnh cuối toàn là bạn em ko?
Anh trông như cái bạn (hay là chị???) thứ 2 bên phải sang mặt trông quen quen! :-/
chồng bác mẹ bà cụ già nhà em,ko phải bạn hay chị em,đc chưa anhB-)
đứa thu2 phải sang là chồng em,babe love :x
:D ah làm quen bạn thuý
:"> ko thì mọi người bảo em câu bài:">

unni_x

Active Member
thúy xinh said:
đặc điểm nhận dạng:1m62,41,5 kg :( :(( (gầy khủng)
:D :"> :)
dạo này các pé cao nhanh quá :( hum nọ còn nghe thấy có pé lớp 9 cao 1m71 :(( mình vừa nùn vừa lạc hậu rùi :(( :((
to Huyền : chị un thì sao hử ...>:)

linhvip_lachip_D6

Hi.Iem cũng làm wuen.Vì chưa bao h` nói chuyện cả chị Thúy nhưng thấy hơi wuy'( cứ gọi chị nhé;))Vì chiều cao = em nè, sinh cùng tháng nhưng cân nặng em hơn chị 3 kân và gần nhà em có thể gọi là hàng xóm:p.Hehe:">

Mic_Jo

Anh cũng làm wen nhé . Thúy ơi ! đồng ý đi uống nước với anh đi ! anh đợi câu trả lời mất 48 tiếng rồi :D bừa 1 lần đi em ơi \\:D//
đây là anh :D
:x :x :x :x :x :x :x :x

cva9700

cũng đẹp trai :D
nhưng nên bỏ cái tăm đi đã, rồi đi đánh răng, mới mời được em í đi chơi chứ >:D<

BlackDragon

Active Member
Xem mấy cái ảnh của em Thúy, thấy em tạo dáng đúng 1 kiểu : mặt chếch 15 độ, cười tươi và đặt tay lên cổ áo.

lovelypink

Member
thúy xinh said:
a sợ khai láo thì anh lấy thước ra đo :) còn em chẳng việc gì phải khai láo!em đâu có đi thi người mẫu ^^!!mà 1m62 cũng ko phải là cao!
@lovelypink chị: hình như cái ảnh đấy ko có bạn thành chị ạ!có 3 thằng :hoàng ,tùng,quân
thế cái mặt thằng nào kia?chẳng nhẽ lại nhầm là thế nào??mà lớp em đằng nào chẳng có 1 thằng tên là nguyễn kiến thành đúng ko?hê hê hê...chị khoái thằng nhóc ấy..tại nhìn nó hay hay...hê hê hê
à.....bé bảo 1m62 hả?uhmmm....cũng thường thôi....chị cao gần mét 7 rồi....1m69 có gọi là gần mét 7 ko em?hồi trước đo vào thước lởm cứ tưởng mình cao mét 72 đang sướng....hóa ra đo lại thước khác....1m69 vẫn hoàn 1,69 chẳng thêm cm nào...ức vãi....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000