2!làm quen nào^^

unni_x

Active Member
p3yeu said:
hixx hixx để kiểu này tốn gel lắm T___________T chị cắt làm j :x để như bi h cho nó hiền :D
nhưng mừ chị để 1 năm rùi, chán lém =(( mún thay đổi tí :">
Ko tốn gel lắm chị à ... chỉ tốn SÁP thôi ... Mọi người hay gọi là đầu Hongkong nhưng mà thực ra nó xuất phát từ Nhật cơ
đầu HK à, ghi nhớ cái tên này :"> em Thúy cắt ở đâu thía, chỉ chỗ cho chị với :"> ý mà vuốt gel thế nào, chị chưa bít :))

thúy xinh

Member
thui chị đừng để đầu này! mệt lắm :(( suốt ngày vuốt sáp!thick cong phải sấy!thick thẳng phải là :( em cắt đi bao nhiu bi giờ tiếc wa' ..hx hx

thúy xinh

Member
ừ`! đầu này đanh đá wa ^^
@ un: em cắt ở tâm loan! em hok biết còn chỗ nào đẹp hok nhưng bi giờ Tâm loan là chuẩn nhất :D

fruit NHO

Active Member
em ui vuốt sáp kiểu rì cho cái đầu này ?
chị thấy hay phải sấy lên nữa
đầu chị cũng là 1 dạng < nhưng nhẹ hơn > , chả bít vuốt sáp kiểu rì .. :((

thúy xinh

Member
em ko sấy !ngủ dậy thì vuốt sáp vào thôi mà ^^!nếu thick vào nếp mà chị vuốt keo bọt !nếu chị thick bù xù như kiểu chim sẻ gặp mưa rào chị vuốt sáp khô!nếu chị thick vào nếp mà mềm chị vuốt gel :D

lovelypink

Member
rách việc!
tóc kiểu ấy nhìn thì cũng hay nhưng tao mà cắt ko khéo nhìn thành con dại.tao chỉ trung thành với quả tóc dài của tao thôi.
mà sang bên này chẳng tỉa tót gì nhìn lại đẹp ra,dài lắm rồi...hê hê hê...
cắt đi tiếc lắm

thúy xinh

Member

ta^m loan o*? trieu viet vuong chi un a!! nhung em ko nho dia chi?chong^` ten^ Tam^ vo*. ten^ Loan :D em co' so dt nhung hom nay den' truong` wen^ hok mang dt !thui luc # chi nhie ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000