2!làm quen nào^^

Hibikibeou

O* hình như anh chưa làm quen em thúy nhờ....chẹp..giá rồi...ngại lắm cơ...anh có 2 thằng em để anh lăng xê nhé..em nào alone cần thông tin cứ hỏi anh nhé...:D

Boy chất phác_mắt lác mồm vêu:D

Quẩy...em nào thích bóng đá gặp nó thì nhất....U18 thể công giải nghệ đấy:D

*So sánh đi mọi người ui;-) ..jống nhau phết nhờ:D
*Đừng ai chê ảnh mờ nhé..thôi thì đã xấu thì nó cứ mập mờ cho tôi nhờ ,nhỉ:D

kevinkiss_87

thÚy trông ngộ ngộ hay hay_ko ngờ lớp ng kế cận lại có e xinh vậy.ngoài đời có xinh =trong ảnh ko?Cho mình làm wen với?hehe

Mic_Jo

Thời gian trôi đi nhanh nhẩy ................. đã 1 tháng chưa vào 4r roài .......... topic của Thuý phát triển ác nhẩy.........mấy ảnh trông lạ nhỉ...........:D
..........Cho hỏi dạo nài ku Vinh có hay vào 4r ko nhỉ.......................

ôi lâu lắm mới vào, chắc mọi người quên mình mất rồi, thôi làm quen vậy :)) Dạo này đang chán quá, cần mấy bạn gái xinh tươi nói chuyện đỡ buồn, có ai ko vậy :))

t.jerome

Member
:)) bạn Thúy pót thêm mấy cái ảnh này thì hay rồi :D...NFF chuẩn bị tấn công vietduc.org thôi,chắc chắn thắng lợi lớn...hoho

lovelypink

Member
em gì chụp ảnh cùng bé thúy nhìn hot nhỉ....chỉ tội nếu cao bằng bé thúy thôi thì lùn quá.....
bé thúy xinh vãi....hê hehee.....nhìn đáng yêu...chị thích cái tóc....

unni_x

Active Member
em Cúc cũng xinh :"> ý mà nick em ý là gì nhiể :D sexy hay xissy ^.^
to Huyền : mừ tóc của thúy xinh là kiểu tóc gì thế pé :D thi ĐH xong chị cũng đú :"> :))

Ko tốn gel lắm chị à ... chỉ tốn SÁP thôi ... Mọi người hay gọi là đầu Hongkong nhưng mà thực ra nó xuất phát từ Nhật cơ :D

thúy xinh

Member
chị yến ui! tình hình là em đứng lên cái bục gỗ chị ạ ^^ mà cái đấy chắc khoảng 10cm :D chị cứ yên tâm là bạn em cao trên 1m7 :D
@tùng : post thì cái nào chẳng thế? hay zi` hả tùng :eek:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000