12D3 ui!

By_myself

có thêm một đứa nữa đây nhưng đứa này chắc 3 tháng lên đc một lần nhưng có còn hơn không MR ghost nhi? mọi người vào box rock rit ủng hộ cại thấy cái box đấy hẻo quá

khung long

ThuPhuongd3cva said:
Em khung long co vẻ " ghen ăn tức ở " hay sao thế? chị TRang lớp chị đáng nếu đáng tuổi bà em thì em fải nhóc xít hỉ mũi chưa sạch nên mới nói mấy cái thể loại chẳng đâu vào đâu như thế ha? Cả lớp chị chẳng ai thèm giữ anh ý đâu,chị thì nghĩ là có người nào đó muốn mà không được nên mới bức xúc như vậy đó! =)) Bùi Trang à,có gì thì để cả Thu Phương vào nói cho em ý hiểu rõ nhỉ!!! :)
ko dám ghen ạ ,tôi là nhà quê mới lên sao dám ghen ăn tức ở với các... quý_sờ_tộc ,,,tại vì nghe người ta bảo girl D3 giữ gìn ĐN ghê lắm.(có gì mạo phạm thì mong hãy thông cảm cho kẻ trẻ người non dạ này ).đừng có nói là nghe tin đồn nhá.có bằng chứng đó.ko tiện đưa ra (rất nhiều nhân chứng đó).Tôi tự biết thân phận mình làm sao dám mơ tưởng......cao xa. Cứ suy bụng ta ra bụng người thế sao được (heheheheheheheh).Còn về "nhân chứng" thì là một người mà các vị chẳng mấy xa lạ , mà có khi là ko ưa người ta ấy chứ.

gnart_lyt

Member
khung long said:
ko dám ghen ạ ,tôi là nhà quê mới lên sao dám ghen ăn tức ở với các... quý_sờ_tộc ,,,tại vì nghe người ta bảo girl D3 giữ gìn ĐN ghê lắm.(có gì mạo phạm thì mong hãy thông cảm cho kẻ trẻ người non dạ này ).đừng có nói là nghe tin đồn nhá.có bằng chứng đó.ko tiện đưa ra (rất nhiều nhân chứng đó).Tôi tự biết thân phận mình làm sao dám mơ tưởng......cao xa. Cứ suy bụng ta ra bụng người thế sao được (heheheheheheheh).Còn về "nhân chứng" thì là một người mà các vị chẳng mấy xa lạ , mà có khi là ko ưa người ta ấy chứ.
Sao tự dưng chẳng ai nói gì lại phân biệt quê với quýxtộc thế? Chu Văn An với nhau mà chẳng đoàn kết gì cả. Có gì cứ nói thẳng ra, còn ko tiện thì nói làm gì, cứ nửa kín nửa hở để câu khách hả =))

khung long

gnart_lyt said:
Sao tự dưng chẳng ai nói gì lại phân biệt quê với quýxtộc thế? Chu Văn An với nhau mà chẳng đoàn kết gì cả. Có gì cứ nói thẳng ra, còn ko tiện thì nói làm gì, cứ nửa kín nửa hở để câu khách hả =))
nếu có gì mạo phạm ai thì sorry.có phải dân buôn bán đâu mà bảo người ta câu khách hở????? nói về đoàn kết á ,trong 1 tập thể ,thì thể nào chẳng có va chạm bất hòa , nói quý x tộc với nhà quê thì có sao đâu ,làm gì mà làm căng vậy .đùa ,trêu ghẹo 1 chút thì có sao mà cáu

Blueroses1411

Em khung long sao bức xúc thế? Có tay trong gì đó hay sao mà ăn nói có vẻ chắc chắn ghê nhi? Chị Trang nói đúng đấy,liệu mà nghe đi nhóc

gnart_lyt

Member
Thôi, mỗi chuyện bạn ĐN mà phải bành trướng tận 2 cái topic, vào cái kia 1 thể cho gọn. Mà nói thật với em khunglong nhé, Nguyên tốt hay xấu đến đâu thì cũng chẳng liên quan quái gì đến chị. Mà nhiều người cứ mất thời gian đi moi móc xem người ta có cái gì xấu để mà nói này nói nọ, sao ngay bản thân mình thế nào thì ko lo. Cái topic kiểu dạng thế này rồi thì cũng tranh luận chán chê cho thắng bằng được, mà mình lại chúa ghét kiểu cãi cùn :D. Thế nên có tranh luận gì cho vui cũng được nhưng đừng có mà xưng với người trên cái kiểu chị chẳng ra chị, em chẳng ra em.

khung long

trời !!! thế bà chị bao nhiêu tuổi mà bắt "em" gọi = ... chị. lỡ người ta = tuổi chị nhưng vì lí do gì đó phải học lớp dưới bà chị thì sao.thôi thì kính lão đắc thọ vậy ,gọi =chị cho nó ngoan vậy ko có lại bị kêu là chảnh choẹ.có vẻ 12d3 với 12s hình như có xích mích gì hở??tò mò thì hỏi chút ,đừng mắng ko thương tiếc nhé

gnart_lyt

Member
khung long said:
trời !!! thế bà chị bao nhiêu tuổi mà bắt "em" gọi = ... chị. lỡ người ta = tuổi chị nhưng vì lí do gì đó phải học lớp dưới bà chị thì sao.thôi thì kính lão đắc thọ vậy ,gọi =chị cho nó ngoan vậy ko có lại bị kêu là chảnh choẹ.có vẻ 12d3 với 12s hình như có xích mích gì hở??tò mò thì hỏi chút ,đừng mắng ko thương tiếc nhé
Vì lý do gì zay? Đúp à =)) Sao 12D3 với 12S lại xích mích :-O. Em khunglong này hình như dành " sự quan tâm đặc biệt " đến 12D3 quá, mà chẳng thấy quan tâm đến chuyện gì tốt đẹp :D.

gnart_lyt

Member
khung long said:
vậy các chị thi tốt cả chứ??? d3 có ai thi vô sư phạm ko dzậy?
Cái quan tâm này thì có vẻ tốt đẹp 1 tí ;). Lớp chị bọn nó thi nói chung là ổn. Um.. thi vào sư phạm à? Có bạn Hạnh America sau này định làm cô giáo dạy môn hiphop, bạn Nguyên dạy môn sinh học giải phẫu cơ thể người... =))

Blueroses1411

SAo em khunglong lai lôi chuyẹn 12D3 va 12S vào đây nhi? Có chuyện gì thể?
À,ma Kiệm này,hình như lớp mình cũng có đứa yêu cái trò... gõ đầu trẻ hay sao thía?

khung long

ThuPhuongd3cva said:
SAo em khunglong lai lôi chuyẹn 12D3 va 12S vào đây nhi? Có chuyện gì thể?
À,ma Kiệm này,hình như lớp mình cũng có đứa yêu cái trò... gõ đầu trẻ hay sao thía?
chắc là ko phải nhiêu người ở d3 dính dáng tới sự việc đó...nhưng mà cứ nhắc tới ĐN là lớp 12s chửi um sùm....hic...hay là thằng cha này làm mếch lòng ai ở lớp đó nhẩy? em cũng chỉ mới nghe qua sự tình ,,kể ra thì ĐN có phần ko đúng thật...
Mà nghề gõ đầu trẻ thì có gì ko tốt chứ??? em cũng rất thích nghề đó ,chỉ sợ học dốt quá ko thi vào được... chị Pương chê nghề đó ít tiền hở???

khung long

gnart_lyt said:
Vì lý do gì zay? Đúp à =)) Sao 12D3 với 12S lại xích mích :-O. Em khunglong này hình như dành " sự quan tâm đặc biệt " đến 12D3 quá, mà chẳng thấy quan tâm đến chuyện gì tốt đẹp :D.
chẳng lẽ cứ phải đúp à? lỡ bị ốm học lại 1 năm thì sao ,,,
tất nhiên là wan tâm đặc biệt rùi ,vì có cái thằng cha Đ N rất tai tiếng đó....( nói tới đây chắc mấy bà chị tưởng là fan của ĐN chắc.hahahahahaha hị hị hị ).Đừng tưởng pở vội .Thực ra trước kia tui cũng là fan của ĐK ,nhưng rồi thấy ĐN đẹp giai hơn nên cũng có wan tâm (hahahahaha),,nhưng thất vọng thay..ko ngờ ĐN tệ hại như vậy. còn ĐK thì cũng chán luôn vì hội ca sĩ thì cũng như nhau cả thôi .... chả thèm hâm với chả mộ nữa (với lại bà PÔ cũng cấm ko cho yêu đương , hâm mộ ai hết , U mà bít mình thích thằng nào thì chít với U.. hic..trời ơi hôm nào mà đi học về bắt gặp KL đi với thằng nào ,dù nó chỉ là bạn thì bít tay thầy U ,,khó tính thấy tức chết..rồi thì thằng bạn nào gọi điện tới nhà là bị thầy hỏi vặn đủ thứ rồi mới cho gặp kl ,đang nói chuyện toàn bị thầy u nghe cùng mới tức chứ ,ức chế ko chịu được ,,chả bít tới bao giờ mới tự do đây...)

huyen_frog

làm gì mà dài dòng vậy, thế cũng tốt chứ sao :) bố mẹ có quan tâm thì mới trông coi vậy...
a em hiểu tại sao cái chị trang kia bị gọi là kiệm rùi ... :q: nói ra thì đừng đau khổ nhé heeheheheh :D
thi sư phạm khó phết đấy ,vào thương mại đi , năm ngoái nó lấy có 17,18 điểm đó ;-)

gnart_lyt

Member
huyen_frog said:
làm gì mà dài dòng vậy, thế cũng tốt chứ sao :) bố mẹ có quan tâm thì mới trông coi vậy...
a em hiểu tại sao cái chị trang kia bị gọi là kiệm rùi ... :q: nói ra thì đừng đau khổ nhé heeheheheh :D
thi sư phạm khó phết đấy ,vào thương mại đi , năm ngoái nó lấy có 17,18 điểm đó ;-)
Thoải mái đi em, có gì mà đau khổ, tên chị còn được ghi danh sử sách cơ mà, có phải ai cũng được đâu =)) =)) =))

gnart_lyt

Member
khung long said:
chẳng lẽ cứ phải đúp à? lỡ bị ốm học lại 1 năm thì sao ,,,
tất nhiên là wan tâm đặc biệt rùi ,vì có cái thằng cha Đ N rất tai tiếng đó....( nói tới đây chắc mấy bà chị tưởng là fan của ĐN chắc.hahahahahaha hị hị hị ).Đừng tưởng pở vội .Thực ra trước kia tui cũng là fan của ĐK ,nhưng rồi thấy ĐN đẹp giai hơn nên cũng có wan tâm (hahahahaha),,nhưng thất vọng thay..ko ngờ ĐN tệ hại như vậy. còn ĐK thì cũng chán luôn vì hội ca sĩ thì cũng như nhau cả thôi .... chả thèm hâm với chả mộ nữa (với lại bà PÔ cũng cấm ko cho yêu đương , hâm mộ ai hết , U mà bít mình thích thằng nào thì chít với U.. hic..trời ơi hôm nào mà đi học về bắt gặp KL đi với thằng nào ,dù nó chỉ là bạn thì bít tay thầy U ,,khó tính thấy tức chết..rồi thì thằng bạn nào gọi điện tới nhà là bị thầy hỏi vặn đủ thứ rồi mới cho gặp kl ,đang nói chuyện toàn bị thầy u nghe cùng mới tức chứ ,ức chế ko chịu được ,,chả bít tới bao giờ mới tự do đây...)
Bị ốm hả, khổ :( Sorry nhé.
Còn chuyện ĐN có gì mà to tát thế, kể đi xem nào, cứ úp mở mãi. Kiểu như thằng Nguyên thì thế nào chẳng có người ghét.
Còn bố mẹ khunglong sao giữ con chặt thế, lớp 11 rồi mà :D

Blueroses1411

Sao mà thù dai thế nhi?

khung long said:
chắc là ko phải nhiêu người ở d3 dính dáng tới sự việc đó...nhưng mà cứ nhắc tới ĐN là lớp 12s chửi um sùm....hic...hay là thằng cha này làm mếch lòng ai ở lớp đó nhẩy? em cũng chỉ mới nghe qua sự tình ,,kể ra thì ĐN có phần ko đúng thật...
Mà nghề gõ đầu trẻ thì có gì ko tốt chứ??? em cũng rất thích nghề đó ,chỉ sợ học dốt quá ko thi vào được... chị Pương chê nghề đó ít tiền hở???
Nghe em khung long nói thế này thì chị hiểu là có chuyện gì rùi vỉ thật ra chị cũng được Nguyên nói mấy chuyện đó từ hồi năm ngoái cơ ! Mà sao cái lớp đấy thù dai thế ko bit nữa ,có mấy cái chuyện chăng đâu vào đâu mà cũng cứ nói qua nói lại hoài . :-/ Chuyện hồi đó thật ra có gi to tát đâu cơ chứ?Chỉ là Nguyên ko thích và có ai đó chuyển lời Nguyên ko chính xac thôi mà!
Mà chị cũng đâu có nói là nghề gõ đầu trẻ không tốt đâu? ko có những người làm nghề đó thì sức mấy mà khung long được học tiếp sau khi ốm? Mà nghề đó cũng đâu fải là ít xiền đâu cơ chứ? :>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000