12D3 ui!

Yenbull

Member
Cái ảnh này em đem nộp dự thi tuyển nữ diễn viên chính phim "Bullsex in the city". nhìn thấy em là đạo diễn chầm liền a`. Em đóng cặp với bác Kiệm "du hí", Hà "Xệ", và Cường "dâm", Nguyên "sịp".

gnart_lyt

Member
Ông Lý Linh đâu, có ảnh Hawaii ko? Post lên cho bà con xem với ;)
Nhất là phải có ảnh của ông trên bãi biển nhớ ! Có thế mới lôi kéo hấp dẫn được chị em lớp mình vào forum chớ! :D
Ko biết năm nay trường mình có ai đăng ký đi ko nhỉ !

shy_boy1987

Ảnh đây

Ảnh Hawaii thì nhiều lắm. Muốn gửi nhưng mà dung lượng lớn quá, một cái đã hơn 700 Kb trong khi chỉ cho phép có 100 Kb. :d:

gnart_lyt

Member
He he! Lại có em ở Lê Hồng Phong lặn lội xa xôi tới hỏi thăm anh Nguyên ở trên forum của CVA nè :) Mà em ý lại là 1 boy chứ, thế mừ lúc đầu đọc bài em ý post lại tưởng... :D

thutrang892004

dạ em tên trang cac anh chi có thể goi em la bống em thấy anh chi noi chuyên rất vui lên muốn vô làm wen với các anh chị em hy vọng anh chị sẽ dồng ý ạ

gnart_lyt

Member
thutrang892004 said:
dạ em tên trang cac anh chi có thể goi em la bống em thấy anh chi noi chuyên rất vui lên muốn vô làm wen với các anh chị em hy vọng anh chị sẽ dồng ý ạ
Cụ thể là muốn làm wen với ai? ;-) Chắc lại thằng Nguyên chứ giề =))

khung long

Làm như ai cũng muốn làm quen với ĐN ko bằng,mà có muốn làm quen thì đã sao ,
sao mà giữ gìn ĐN ghê thế, thấy ai làm quen thì nhảy dựng lên à, nó là chồng hay con trai bà mà có vẻ giữ gìn thế...ha ha ha ha muốn thì cứ giữ lấy mà...xài sợ có ai cướp à

gnart_lyt

Member
khung long said:
sao mà giữ gìn ĐN ghê thế, thấy ai làm quen thì nhảy dựng lên à, nó là chồng hay con trai bà mà có vẻ giữ gìn thế...ha ha ha ha muốn thì cứ giữ lấy mà...xài sợ có ai cướp à
Này, ăn nói cho cẩn thận em nhé, gọi "bà" nghe hơi chướng tai đấy.
Còn chuyện Nguyên ý, sao em bức xúc thế. Bình thường thì những người không thèm để ý thằng Nguyên là thằng quái nào thì ko như thế đâu. Bớt hậm hực cho nó khoẻ người em ạ, lấy cái bực vào người làm gì mà dại =)) =)) =)) =)) =))

Blueroses1411

Hay nhỉ

khung long said:
Em khung long co vẻ " ghen ăn tức ở " hay sao thế? chị TRang lớp chị đáng nếu đáng tuổi bà em thì em fải nhóc xít hỉ mũi chưa sạch nên mới nói mấy cái thể loại chẳng đâu vào đâu như thế ha? Cả lớp chị chẳng ai thèm giữ anh ý đâu,chị thì nghĩ là có người nào đó muốn mà không được nên mới bức xúc như vậy đó! =)) Bùi Trang à,có gì thì để cả Thu Phương vào nói cho em ý hiểu rõ nhỉ!!! :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000