12a4 sang box này đi!

ark

Active Member
hoaimy said:
ấy! lần sau chụp ảnh phải mặc áo nhé, không admin lại vào phê bình box của lớp mình thì khổ :D
Ko sao đâu :D càng nhiều càng tốt :cool: miễn là ảnh của lớp và nhớ ... up len album :( tớ toàn đi lượn, save về rồi ngồi up lên :-(

keichan_A4

Hic!Thế lớp mình có đứa nào lăm le thi vào ko hả chúng mày?
Lão Việt chắc ji` đã vô được in tẹc nẹt!Lo gì!Mà có vô,tao cá la` chỉ biết vào YM để chat với con gái iu thôi!

Ối xời ,,,, mải mê noái chiện mà we^n mất tao hả ;-) ,,,, bên kia đang nhìu bài post, định đua với A3 :>> :p thì chúng mầy nại sang đây ,,, fi' của :p

ark

Active Member
snowfromheaven said:
Ối xời ,,,, mải mê noái chiện mà we^n mất tao hả ;-) ,,,, bên kia đang nhìu bài post, định đua với A3 :>> :p thì chúng mầy nại sang đây ,,, fi' của :p
Có cần nhập lại ko :D cho ... nhiều bài :) kể ra câu cả 2 topic cũng ko hay cho lắm

superstar

Chuyện, anh chú ngày nào chẳng dậy sớm tập thể dục + ra bể bơi... lội nước... Hơi bị ổn của nó đấy...

Thảm nào mấy cái ảnh chữ ký chúng nóa <cả của mình nữa> tự nhiên thành link hết :p :-(

Có cần nhập lại ko cho ... nhiều bài kể ra câu cả 2 topic cũng ko hay cho lắm
É ai câu bài ý nhỉ :-/ :?
=)) Nhập lại cũng dc đấy chứ nhể , A4 mà có tận 2 topic lận ,,, :p

huyentrang

Member
Này quay mọi người quay trỡ lại đề tài bạn mới vào đi,tui thấy thú vị rồi đấy
to bạn gì d3 ơi:bật mí thêm chút thông tin về bạn Nồn Nồn đi(cái tên nghe đến là thấy thú vị rồi)

superstar

Trùi ui, vừa mới nghỉ hè được có mấy ngày (độ 70 ngày gì đó) mà đã phải tập trung rùi... Buồn thí mồ.
"Summer has come and past.
The innocent can never last.
Wake me up when 'school-year' ends."
(Trích ca khúc "Wake me up when 'school-year' ends" do anh Long tự chế)

keichan_A4

Ngày 24 phải đi tập trung cổ vũ hội khỏe phải ko chúng mày???
To Ruồi:mày định âm mưu ji` thế??:D
Tex ơi,bài School-year đấy hay đấy!Chế nốt cả bài đi!

keichan_A4

Không cần phải khoe cả nhà cũng biết giá trị của mày mà Long!!!!!!!!!!!Quảng cáo càng nhiều hàng càng kém chất lượng đấy!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000