11 D6 ƠI ! VÀO NHANH KẺO HÊT... mạizô_mạizô

always_smile

To: long
Có tất nhiên là có làm rồi , còn thừa bao nhiêu , đợi mãi mà chẳng thấy Long đến xử lý nốt , đành phải đổ đi , lần sau đến sớm tí nhé

live-or-die

Active Member
.........xong..................cầu chúa phù hộ cho những thàng đã chửi con......kocon sợ chúng nó ko sống nổi dể làm cái chào tùan mới đâu...........

z3ro

baby-chicken said:
LÀM ĂN GÌ ĐÂY???SAO KO BÁO CHO BẠN VỚI
XẤU TÍNH NHA,ĐỊNH ĐÁNH LẺ À???
KO TỐT ĐÂU
Ờ ! thế PA không biết Thu Huyền buôn xôi gia truyền à !

always_smile

Nhà tao ko bán xôi đâu đừng có nhầm , ai cô nhưu cầu mua xôi làm ơn đến Đại Cầu Việt mà mua, nhớ là số 110 đấy

Chúng mày không biết Huyền còn có tài vừa đồ xôi vừa kéo violon àh =)). Thế mà hôm chào tuần mới không biểu diễn cho bọn trường chúng nó sợ =))

tidus_167

z3ro said:
Ờ ! thế PA không biết Thu Huyền buôn xôi gia truyền à !
long trâu ơi thế Huyền có bán sôi Ngô ko? tao khoái loại này lắm 8-}

Mà thôi đừng trêu bạn ý nữa bạn ý dỗi là anh em minh ko có sôi để ăn đâu ... =))

z3ro

ZLO2C said:
ui..............bao nhiu thang trong truong chet vi mon xoi cua huyen.....ko phai vo violong dau...............

"vi ô lông" : sợ anh Thịnh luôn ! =)) =)) =)) =))

always_smile

Thôi đi , bọn mày cho tao xin hai chữ bình yên , chẳng biết đã có đứa nào ăn được xôi của tao chưa mà cứ to mồm
Mọi người cho ý kiến về chào tuần mới lớp mình cái nhỉ, thôi đành tự lớp mình khen nhau vậy

live-or-die

Active Member
anh ui thông cảm đi...............................
ko được đâu huyền ui.............làm sao mà cho may bình yên được khi mà mày dám bảo tao là culi .........

z3ro

always_smile said:
Thôi đi , bọn mày cho tao xin hai chữ bình yên , chẳng biết đã có đứa nào ăn được xôi của tao chưa mà cứ to mồm
Mọi người cho ý kiến về chào tuần mới lớp mình cái nhỉ, thôi đành tự lớp mình khen nhau vậy

=)) =)) =))
ngại quá cơ !
Có anh Long "xoạc"
he he

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000