11 D6 ƠI ! VÀO NHANH KẺO HÊT... mạizô_mạizô

tuanhd6

Đùa chứ D7 có mấy bạn chơi cũng được lắm , như Dung ếch chẳng hạn ... còn bộ 3 D7 thì thôi rồi , khỏi chê nhé !

smooth

Member
chả có đâu Un ơi, bộ 3 D7 có phải là 3 em gái suốt ngày đi với nhau, 2 em gầy, 1 em vừa vừa ko ?? =)) trông ko có gì ấn tượng.

unni_x

Active Member
chả hỉu quan niệm của các bác về mí khoản xinh tươi thế nào, chứ Un cứ thấy vừa mắt là thấy xinh rùi :D, thành ra thấy mí bạn trường mình bạn nào cũng xinh, ngẫm lại mà thấy xấu hổ :-(

donaldduck

Bộ ba D6 là đỉnh của đỉnh rồi, khỏi nói nữa. Biết bao nàng ghen tức...!!:p Nhưng mà giống như hoa quả trên bàn thờ ý, rực rỡ những không được ăn:D

always_smile

Hôm qua có ai ở lại xem mấy bạn trai lớp mình ở lại múa khèn không nhỉ , công nhận là quyến rũ thật , ở lại xem mà chẳng muốn về nữa=))

minh thanh

thế cái màn múa khèn đấy mặc trang phục gì ? cởi trần đóng khố thật à ?nếu là thế thì thật sự là ko xem ko được ,hấp dẫn vô cùng mà ........

ĐỪNG NÓI NỮA TÔI BUỒN MÀ
HUHHUHUHUHHUHUHUHUHUHUHUHUHUHUUHUHUHHU
HUHUHUUHUHHUHUHUHUHUUHHUHUHUUHHUHUUHHU
UHHUUHUHUHUHHUHUUHUHUHHUHUHUHUHUHU
UHUHUHUHUHUHUHUHUHUHUHUHUHUHUH
:-( :-( :-( :-( :-( :-( :-( :-( :-( :-(

always_smile

Khổ thân Phong anh wa' :-( :)
Không biết Phong anh buồn vì ko được ở lớp mình , hay buồn vì nhớ thương ai nhỉ
Nếu chào tuần mới lớp mình mà thu ra đĩa thì sẽ gửi cho PA một cái nhe

tidus_167

minh thanh said:
thế cái màn múa khèn đấy mặc trang phục gì ? cởi trần đóng khố thật à ?nếu là thế thì thật sự là ko xem ko được ,hấp dẫn vô cùng mà ........
ko fải hấp dẫn mà là cực hấp dẫn, nhất là với mấy bạn nữ. Đặc biệt là bạn Thanh chỉ thấy thế là fởn hết lên ...=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000