tớ ko học CVA có được làm quen ko

Bui Xuan Ninh

HI chào các bạn mình là người mói đến diễn đàn . mình ko phải là người học chu văn an mình mong được làm quen tất cả các bạn . mong các bạn chỉ bảo cho mình nhé .

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Đúng rồi ! Chúng ta đã vào đây thì chúng ta đều là những người bạn và chúng ta có thế cùng trao đổi và học tập lẫn nhau ! :D

ALaNa_TiEuTHU

:D Mình cũng ko học trường Chu Van An mà học ở Chuyên NGữ Nhưng cũng quen rất nhiều bạn ở Chu Van An mong làm bạn với mọi người.

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
ALaNa_TiEuTHU ơi ! Em muốn làm quen với mọi người thì em phải giới thiệu về bản thân em trước để mọi người cùng biết chứ ! :D

Chim Sẻ

Member
:D :p Cũng tàm tạm :lol: :p Rất mong sự ủng hộ của quý bạn. Mong muốn được cùng quý bạn tham gia xây dựng diễn đàn ngày 1 phát triển ! :lol: :D :p :)

nmv_2301

Member
Bầu trời của chúng tôi luôn mong muốn có thêm những vì sao sáng mới..... và các bạn sẽ là những vì sao sáng đó....chúng tôi không phân biệt bạn học trường nào cả chỉ mong có thêm thành viên mới web Chu sẽ ngày một phát triển hơn thôi

thienha87

Trùi thú vị quá ta , tui mới biết về trang này , tui cũng ko phải h/s trường này , tui ở Nguyễn Siêu , tên là Hà , 16t rất vui được làm quen với mọi người!

Hi hi, chào mừng bạn đến với 4r này, mong bạn sẽ luôn vui vẻ và sẽ là một thành viên tích cực, cùng mọi người giúp cho 4r này ngày càng phát triển nhé!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000