Thi tốt nghiệp xong rùi

Sau gần 10 tiếng ngủ cho bõ mấy ngày thi, em uể oải dậy vớ cái điện thoại gọi cho mấy con bạn rủ đi lượn mấy vòng, kẻo ngay mai lai fải đi hoc j mất rooif.Hix, thế mà chị ý đã đi chơi mất :-( , cảm giác như chúng nó đều đi chơi hết, còn mình mịnh
Muốn hỏi thăm tình hình mọi người thế nạo.Dân 12 vừa buông sách, buông vở ý mà.........

smooth

Member
ờ, ngày đầu tiên sau thi là thế này: sau khi đã ngủ đến 9h vì đêm trước thức chơi điện tử thì tớ dậy, gọi điện cho 2 thằng bạn rủ đi ăn miến lươn :D, ăn xong kéo ra ams chơi điện tử, tự nhiên gặp 1 thằng nữa, thế là 4 thằng chơi đến 12h30 rồi về. chiều 3h lại rủ 1 đứa bạn lên hồ Tây bơi thuyền rồi lên bờ Hồ ăn kem, 5h30 cho nó về đi học :D. về nhà 6h30 bố lại lôi đi chơi đến 7h30 về ăn cơm, tối đọc nốt mấy quyển truyện thuê hồi sáng :).
lịch ngày mai có thể sẽ tương tự thế :D !!!

Blueroses1411

Thi xong rùi đúng là sướng thật,tớ vứt hết mấy môn không liên quan đến thi ĐH rùi,nhẹ cả người.Mấy hôm thi gà gật ốm ,thi về ngủ đến tận 2h30 chiều hôm sau mà vẫn thấy mêt. Sợ thật! :p

shy_boy1987

Nghĩ lại mấy hôm thi TN thấy số mình may thật. :D
Hôm thi Lý thì xin được giám thị cho sử dụng fao, ko ngờ ông í cho mới sợ.
Hôm thi Hóa thì chép hết từ đầu cho đến cuối, lên xin giấy giám thị còn bảo:"Chép hơi nhiều đấy".
Hôm thi Sử bị lệch tủ, tủ đè chết người. Giám thị trông sát thủ vãi hàng . :9 Cuối cùng bí wá xin cho "trao đổi" với đứa ngồi sau + đứa bên cạnh => thành công lần thứ 2.
Hôm thi Toán được giám thị dạy Toán trông, bảo bài hết cho cả phòng, chép bài nhau thì cứ gọi là bét nhè.
Đúng hôm thi Anh thì cựa wậy nhỏ cũng bị nhắc, nhưng may môn Anh là môn tủ nên ko vấn đề gì. Làm xong còn nhìn giám thị đầy thách thức. He he. :d:
Còn mọi người, tình hình thế nào? Có gì hay ko? Chia sẻ đi!!!! :cool: :cool: :) :)

còn gì nữa?

Thì kể từ nay ko_bao_h phải học Lý với Hóa nữa <hehe, em thi khối D mà > :>
Ôi, cuộc đời em, tương lai em, đất nước em :9 ........ko còn Lý với Hóa nữa.Hạnh phúc làm sao !
Em thì thật ko may như bác NLinh.Lý trông siêu chặt, ko hỏi được , nói chung là còn 10' cuối, muốn ngồi hỏi han tí để đủ 7 đ, cuối cùng còn bị giám thị soi chặt hơn. Ai bảo là học sinh CVA làm gì.Hix ! Thế là suốt cả tháng học Lý, cũng chỉ vớt vát được tầm 5 đ. kể ra thì cũng hơi buồn và tiếc, nhưng cứ nghĩ đến cuộc đời tươi đẹp từ nay ko còn Lý Hóa nữa mà sướng âm ỉ :D.
Sử phòng em cũng tương tự, ngồi cạnh giám thị 2, tất cả những gì đã học bay đi đâu hết.10' đầu trừ câu sử TG, cứ ngồi loay hoay mãi ko biết làm đề nào.Cuối cùng cũng chả khá khẩm hơn Lý là mấy.Làm được 5 điểm, còn lại bịa trơn tru từ đầu đến cuối nốt 2 câu Đề 1.Mà sao mình bịa rõ siêu, những 1 tờ rưỡi.
Thế là hết cả cộng điểm.
thôi vậy, sao cũng wa rồi, kì thi đằng sau wan trọng hơn.
Cố, mọi người nhé ! :?

gnart_lyt

Member
shy_boy1987 said:
Nghĩ lại mấy hôm thi TN thấy số mình may thật. :D
Hôm thi Lý thì xin được giám thị cho sử dụng fao, ko ngờ ông í cho mới sợ.
Hôm thi Hóa thì chép hết từ đầu cho đến cuối, lên xin giấy giám thị còn bảo:"Chép hơi nhiều đấy".
Hôm thi Sử bị lệch tủ, tủ đè chết người. Giám thị trông sát thủ vãi hàng . :9 Cuối cùng bí wá xin cho "trao đổi" với đứa ngồi sau + đứa bên cạnh => thành công lần thứ 2.
Hôm thi Toán được giám thị dạy Toán trông, bảo bài hết cho cả phòng, chép bài nhau thì cứ gọi là bét nhè.
Đúng hôm thi Anh thì cựa wậy nhỏ cũng bị nhắc, nhưng may môn Anh là môn tủ nên ko vấn đề gì. Làm xong còn nhìn giám thị đầy thách thức. He he. :d:
Còn mọi người, tình hình thế nào? Có gì hay ko? Chia sẻ đi!!!! :cool: :cool: :) :)
Thế này thì bác Linh lớp mình thủ khoa rùi, đi khao anh em đi nhá :)

thang_vo_tinh

Thi tốt nghiệp xong bây giờ lại phải lo thi đại học buồn quá học suốt ngày chỉ để thi thôi,cố nốt 1 tháng nữa vậy

Yenbull

Member
thi xong rồi, chỉ muốn đi chơi thôi,,,nhưng mà chẳng dám nên đành phảo để dành khi thi đại học xong...tuy nhiên chơi ở nhà thì thấy..ít tội lỗi hơn hihi`...Tối hôm trước vừa xem star War III đã quá...ở đây ai đã xem chưa nhở?

soicon87

nho_lop_minh_wa said:
Thì kể từ nay ko_bao_h phải học Lý với Hóa nữa <hehe, em thi khối D mà > :>
Ôi, cuộc đời em, tương lai em, đất nước em :9 ........ko còn Lý với Hóa nữa.Hạnh phúc làm sao !
Em thì thật ko may như bác NLinh.Lý trông siêu chặt, ko hỏi được , nói chung là còn 10' cuối, muốn ngồi hỏi han tí để đủ 7 đ, cuối cùng còn bị giám thị soi chặt hơn. Ai bảo là học sinh CVA làm gì.Hix ! Thế là suốt cả tháng học Lý, cũng chỉ vớt vát được tầm 5 đ. kể ra thì cũng hơi buồn và tiếc, nhưng cứ nghĩ đến cuộc đời tươi đẹp từ nay ko còn Lý Hóa nữa mà sướng âm ỉ :D.
Sử phòng em cũng tương tự, ngồi cạnh giám thị 2, tất cả những gì đã học bay đi đâu hết.10' đầu trừ câu sử TG, cứ ngồi loay hoay mãi ko biết làm đề nào.Cuối cùng cũng chả khá khẩm hơn Lý là mấy.Làm được 5 điểm, còn lại bịa trơn tru từ đầu đến cuối nốt 2 câu Đề 1.Mà sao mình bịa rõ siêu, những 1 tờ rưỡi.
Thế là hết cả cộng điểm.
thôi vậy, sao cũng wa rồi, kì thi đằng sau wan trọng hơn.
Cố, mọi người nhé ! :?

Hi HI giống mình quá :D
Cậu cũng thi ở ams à? Chít là phải rùi :)
Cuối cùng cũng chả khá khẩm hơn Lý là mấy.Làm được 5 điểm, còn lại bịa trơn tru từ đầu đến cuối nốt 2 câu Đề 1.Mà sao mình bịa rõ siêu, những 1 tờ rưỡi.
Mỗi cái này là thua mình bịa được 2 tờ cơ đấy :D

djbboy

thấy mọi người thi cử mệt mỏi quá nhỉ!!hixhix!!tội nghiệp các bác quá!!như em,mấy hôm thi tốt nghiệp đều ăn no ngủ kỹ!!chả phải suy nghĩ gì cả vì em ko có phải thi!!:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000