Sehsiw ...... :P

goliath_nu

hehe đóng cửa .. chờ tết Âm chứ sao.... trong lúc đó thì, hum hum
kịa , mod muốn làm thía nào thì làm, hay là đổi tên topic nhá.....
bây h chúng ta sẽ tổ chức cuộc thi đổi tên topic : Hòa mình vào bãi rác .....

MinhTrang_711

Ông ước kiều j buồn cười quá.....Quân ơi...ước như thế xa vời quá....sao ko ước cụ thể đi ....tôi rất nóng lòng muốn biết ông ước cái j......để tôi cầu nguyện cho những điều ước của ông...trở thành hiện thực.............bạn ạ:))

Khiep...cai' ong tazzan nay` uoc chang? mo* mong. ti' nao`:)):))
Uoc' gi` tuan` nay` troi qua nhanh thiet la` nhanh...ma` cung~ chi? con` mot. ngay` mai nua~ thui:D...phu`phu`
Uoc gi`...cai' nay` hoi xi' hu? ti':d...uoc gi` co' BF som':D...nam moi' sap den' roai`:D:D

goliath_nu

hehe , nói vậy thui. Thực ra chẳng có gì đáng buồn cả..loyyyyy
mình thi sinh tạm được, sai 2,3 câu rì đấy , nói chung là thua th` bạn khỉ gió. Sử thì gần đủ ý, chỉ sợ sai sót.... linh tinh..... buzzzzzz , bây h lo văn là vừa ..... có ai học sử thi chưa ??

Hic...giai? thik nhu thia thi` bo' tay ban. luon:D:D
Van hoc. thi` day` thu*' fai? hoc. thia' nen co' khi coc' hoc.:D...ma` ko hieu nam nay Van tap trung vao` Van hoc Trung dai. hay Van hoc Dan gian nhi?

lion_heart90

goliath_nu said:
ai bảo ổn, như dở hơi... buzzzz , ước gi` ngày dài một gang, cho em đỡ phải thi với chả thố..... buzzzzz
học kì với chả học cờ
sao lai. noi thia', tu*` ki` thi hki` moi lop lai tim` thay chuyen gia quay cop cua lop minh`, nhu D2 tu hom thi dia moi biet thang giang quay dinh cao thia' chu

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000