Sắp đến X-mas rồi

X-mas này tớ chưa có chương trình j cả, A C. E có đi đâu thì cho tớ bám càng với, nhưng mà nếu có đôi lứa hết rồi thì tớ xin ở nhà, trời này thà ở nhà ôm gối còn hơn là ra đường, chẹp chẹp, toàn các A đeo ba lô :lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Noel này thì cũng chỉ ở nhà ngồi ngắm tuyết thôi, chẳng đi chơi đâu cả, hic ,chán quá... Mọi năm còn đi trượt tuyết với lũ bạn, năm nay đứa nào cùng ở nhà... học bài... Hì, năm nay bọn mình ngoan đột suất :p :D Có lẽ giao thừa đi dạ hội nhỉ, lâu rồi chẳng đi... Nhưng cũng chán, vì đi 1 mình, mấy đứa đều 1 mình, đi với nhau, thành ra lại vui... :p :D :D

Mà sao dạo này VN lại cũng tổ chức Noel là sao?? Tây hoá quá nhỉ :p
:lol:

LeoXX

Member
Mọi năm còn đi trượt tuyết với lũ bạn
chưa bao giờ trượt tuyết cả , biết thế quen với chị Hà từ mấy năm trước nhỉ, thế bao giờ có hứng đi trượt tuyết sis gọi cái nhé
Noel ở VN bao giờ cũng vui hơn ở đây, đó là điều bình thường.Vì đến dịp đó dân mình ra đường chơi với partner của từng người, ở đây ai cũng có gia đình ai cũng về nhà chơi có bố có mẹ có cả con gà tây to đùng hic.................đói.
Dù sao cũng chúc cả 4rum mình một đêm giáng sinh an lành và hạnh phúc :rolleyes: Đặc biệt là bác Hờ tờ sờ tìm được cái ba lô của mình ở đâu đó quanh cây thông Noel chỗ nhà thờ lớn nhé

sao đồng chí nào vô duyên thế nhỉ, move bài sang Boz này hơi bị mang tiếng đấy, tôi cũng chả là cái gì cả nhưng ít ra cũng tốt nghiệp ĐH rồi, cũng biết đâu là Sự kiện, đâu ko fải, thế mà ko hiểu anh chị nào move thẳng nó vào chat chit, nói 1 tiếng lần sau tôi del thẳng luôn, khỏi cần post, so sux :angry:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ui, it's me :ph34r:
"CLB Chat chit" sẽ được đổi tên để khỏi bị hiểu nhầm là ở đó chỉ có những bài linh tinh.....
Được không hả HTS?? :)

(Vì Forum "Sự kiện" này mang ý nghĩa thông báo (thay đổi cá nhân) hoặc hội họp hay những "Sự kiện" nào gần như thế...)

GiangNguyen

Member
Hix X-Mas nghe thì sướng lắm ạ , nhất là được nghỉ học nhưng sau X Mas 1 cái là thi luôn nên chẳng năm nào em ăn X-Mas vui vẻ cả. :blink:
Thế mọi người có dự đinh gì chưa vậy? B)

akaay

Member
X-mas nè tao đóng vai ông già tuyết!mày mua mấy bộ quần án trẻ con đê rồi mặc vào tao thả quà vào đôi tất thối cho mày Han ạ!Thúi quá!Năm nào cũng thế!Hôm qua Long Bi đã bóng bàn đến vụ Tết ở nhà tao rồi đấy!Nó sẽ lấy "nước Pháp" từ tay Đức duỗi đấy!Chú Viện sĩ Han chuẩn bị tinh thần nhé!

hí hí E PP kia thích khăn j nào, nhà A bán khăn có nhiều lắm, nhanh nhanh lên nhé ko chú akaay lại xin mất :D chú akaay mà làm ông già tuyết thì cái hộp kẹo tớ gửi có mà đi hết à, để đấy nhé, hôm đấy đi ra đường xem có E nào hay hay còn share chứ :lol:

Kenny

Thôi nào Han Tea Suk ! Noel không biết đi đâu thì gọi cho tụi tao đi... Binn,Dont,,, he he ! Anh em gặp nhau ngay! Một bữa rượu chắc không khó đâu! Còn muốn có bạn gái để đi cùng thì... chờ chị em ở đây lên tiếng thôi!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hic, sắp Noel rồi mà vẫn chưa biết tặng Bố Mẹ cái gì đây...
Với lũ bạn bè thì thoả thuận với nhau là đi chơi rồi, không tặng gì hết, vì SV đứa nào cũng cháy túi mà, hihihi...
Thôi, có lẽ bây giờ out khỏi forum để đi mua hàng thôi... :p :lol:

Nhung vit

Member
Xmas buồn lắm mọi ng a`. Ở đây ai cũng vui vẻ. Mình chỉ thấy nhớ nhà và muốn về thôi. Ai cũng hỏi sao o về Vn chơi :( tiền đâu mà về cơ chứ :( :(

Nhung vit

Member
:lol: ơ, Xmas đúng là vui quá đi nhé
Mình dc nhiều quà quá
mà chẳng hiểu sao lúc đọc mấy cái card nc mắt giàn giụa
sao ai cũng đối xử tốt với mình thế này?

:) :) :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000