Mọi người giúp 10D3 làm video với !!!

Các anh chị ơi ! Hôm nay mạo muội lên đây xin ý kiến các anh chị. Tình hình là năm nay lớp 10D3 sẽ làm 1 cái Vcd nhân kỷ niệm 96 năm trường CVA. Nhưng bây giờ tư liệu vẫn còn ít quá. Bọn em cũng muốn phỏng vấn 1 số bạn khác trong trường, các anh chị đã tốt nghiệp hay 1 số thày cô giáo. Cũng chưa biết tìm ai bây h. Mới lớp 10 nên vẫn chưa biết nhiều về trường :( Ai có ý kiến đóng góp, hay hay ko hay cũng được, hoặc có thể trả lời phỏng vấn thì liên lạc với em nhá ! Xin cảm ơn và hậu tạ :D

live-or-die

Active Member
em ui hậu tạ = cai re...nếu = $ thì anh sẽ giup = ca 2 tay 2 chan luôn........nếu emmuoons phỏng vẫn 1 số thầy cô thì ssoa ko phỏng ván luôn co chủ nhiêm on em ấy....nếu co thể thì ca các bác giám thị luôn ....

Nếu làm vcd về trường " nhân dịp lỷ niệm" thì tui sợ rằng thể hiện sẽ phải mang nội dung " nghiêm túc'', tức là sẽ không được nhí nhố như D3 vẫn làm đâu..Mảng đề tài về trường thì rộng lắm:..VD nhé: history, study, ......Đầu tiên nên vận động tìm ra một ý tưởng về nội dung chung đã.....Còn về phần " người mẫu" thì ai trong trường này cũng được hết, cùng lắm thì để anh chị 11D3 đóng giả giám thị cho ! :D

:d thì đành phải làm tổng hợp vậy. Đoạn đầu khoảng 5ph về trường là có phần trang nghiêm thôi. Còn lại thì bọn em làm theo kiểu vui vui mà.
ah các anh chị 11D3 giúp đỡ đàn em nhá. Thứ 3 bọn em sẽ kéo quân sang lớp 11d3 để phỏng vấn đấy !

=)) =)) " hoa ngũ sắc" hehe, chỉ có " bạn " Minh Thu là có cái tên này thôi :D Đồ độc ! Đồ độc !
Mà thương các em thì mới chờ đợi chứ :>>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000