Kết thúc cái vấn đề cãi nhau

xoai

Member
CG đừng tự coi mình là nhất ! Nói năng nên biết mình biết người thế mới đáng mặt con trai. Đừng nói câu "bốc phét với mấy thằng không biết gì hay nhỉ". Có những thứ nhiều người biết, bạn không biết, có những thứ bạn biết người khác không biết. Ai cũng có điểm mạnh, điểm yếu riêng. Tôi tranh luận với mọi người đều dựa trên quan điểm tôi học hỏi bạn và bạn cũng nên nghe ý kiến của tôi. Đối với tôi ai cũng có kiến thức nên đừng nói mọi người ở đây là không biết gì.

Sharpshooter !

PSơn_D2

Member
CG chắc sinh ra trong gia đình mẹ nghe Cradle (BM), bố nghe Death (DM) nên chập chập cheng cheng. Hé. Ku kon này khệnh quá
Ông sharpshooter nói đúng rồi, CG xin lỗi đi cho nó tiến bộ.

<!--QuoteBegin-xoai+Apr 27 2004, 07:36 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (xoai @ Apr 27 2004, 07:36 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> CG đừng tự coi mình là nhất ! Nói năng nên biết mình biết người thế mới đáng mặt con trai. Đừng nói câu "bốc phét với mấy thằng không biết gì hay nhỉ". Có những thứ nhiều người biết, bạn không biết, có những thứ bạn biết người khác không biết. Ai cũng có điểm mạnh, điểm yếu riêng. Tôi tranh luận với mọi người đều dựa trên quan điểm tôi học hỏi bạn và bạn cũng nên nghe ý kiến của tôi. Đối với tôi ai cũng có kiến thức nên đừng nói mọi người ở đây là không biết gì.

Sharpshooter ! [/b][/quote]
nói câu lày được
bớ sáp sút tơ
về gọi thêm người lên rum bllack vn đi chứ !!!

Manchias

Member
Chú ý chú ý.
Tôi ko muốn cãi nhau đâu.Nhưng tôi muốn hởi, cái bài kể truyên "cái hộp" cửa tôi bên cái box bị khóa kia đâu rồi???
Bác nào cho câu trả lời đi..

Manchias

Member
Mêt wa.Xong death và Black chưa?
Chả là cái đ gì.Death cũng được Black cũng được. Cái gì tôt cho tao thì tao kết không thì ĐCMM.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000