I love basketball

live-or-die

Active Member
....cai fx hide bi lock rui....
lâu lau mới đc lên mạng..
anh bảo...trận hum chủ nhật vừa rùi thua chung mày đừng buông.......xem lại đội mình hôm đó đi.....chỉ có anh và thàng tung gia lâm còn lại toàn khối 10....cong bọn VD thì là cả tuyển nó...cùng lắm là thiếu 1-2 thằng thôi......hum ấy xét về mọi mặt mình đề ko hơn đc.....vê kĩ thuật và chiến thuậ mình đề ko bằng họ...tâm lý thi đấu thì càng ko.....mấy đứa lớp 10 còn non lắm vào đánh là bị tam lý cả lũ......thàng Nhân .Mít,Hưng .....mấy đứa đánhtapj thì ko đến nỗi nhưng lúc vào trận thì run....nhưng ko sao...hè nayd cho tạp nhìu là khá hết....:) .......
to Hưng: thằng em đừng buồn , ai cũng có lần đầu tiẻn sân cả....mà ko ai trong lần đầu tiên đó lại ko có lúc bị tâm lý.....cô lên em....mày còn 2 năm nữa để cố gắng mà.......
to tuyển nữ: thầy bảo trở lại.....đó là điều đáng mừng...máy đứa nên tận dụng lúc hè....cả thày và đội nam đề rảnh rỗi....nhờ thầy tạp thêm cho.......có thày bảo huấn luyên cơ bản thì khỏi lo.......
A bi h bân ôn thi lắm rui......nên ko còn co hội lên trường nữa.....cả đội cố lên nha........

gipypy_9x

Member
có cái nè ở bên các câu lạc bộ mà .........nhg thui để bên này để mọi ng` bít tầm cỡ hoành tráng của đội bóng trùn mình :D:D:D

nói thế thui ... chứ còn cả 1 mùa hè .. trận thua VĐ thật là .. [-(

đội nam trường ta thì đâu đến nỗi .. rút cục là do tâm lý thi đấu .. + đội hình hum đó chủ yếu là 9pomeloes ... ~~~> hạn chế >_<

14-6 sẽ đi tập lại hi vọng cả nam cả nữ ... tập tành ~~> đánh lên tay ..

anh Thịnh cố gắng 1 tháng nữa thi xong .. có dịp chơi bóng rổ ;)

SkelballCVA

Member
Nghe nói trận đấy có cả huấn luyện viên của trường VIệt Đức vào đánh ! ghê quá :-ss ! biết thế mình cũng đi vớ vẩn được vào đánh cũng ko nên :)) !

Hớ hớ, anh Thịnh 1 bước lên tiên sướng nhá, tự dưng đc gọi là thầy Thịnh, phúc đức tích cóp mấy đời mới đc à nghen.
ANh Đức mơ mộng ghê nhỉ, khi nào bọn em đấu đc, rủ mấy đứa VD đấu giao hữu, cho anh vào chim lợn 1 lúc, đảm bảo anh đẹp giai nhất sân, tha hồ mà sướng....................

live-or-die

Active Member
.....mô phạt...con chỉ muốn 1 lòng tu theo phật....a'....nhầm...chỉ muốn 1 lòng thi đai học thôi mà........
anh đức mà đi....đcj đánh đội mình thắng chắc....anh chỉ càn cho 3 quả 3p la hòa rui...thêm 1 quả ném phạt nữa là thắng đó mà.....^^

Làm gì có, năm sau mấy ông 11 lên 12, pomeloes cũng lên 11, đội toàn người "nhớn" cả:D . Mà ko bít ai thay anh Trung khỉ làm đội trưởng đây nhỉ, chưa thấy ai xứng đáng cả.

Anh Vương "đẹp zai" lên làm đội trưởng hử, nghe cũng đc, nhưng có lên hay ko là do HLV và mấy ông Hoan ông Bình cả, nhưng hiếm khi thấy anh Vương này đi tập quá à......Hay nghe theo Hà My, bầu lén Mít lên làm đội trưởng?????

scca390 said:
Àh Àh. Thay Trung hả. Dễ thui. Anh Vương đẹp trai là hợp lí nhứt
he he :)) .. mở cuộc bầu cử đê ... :))

tui bảo cái Chi vote cho ông 1 phiếu :)) ... so sánh ông với anh Vương ... chắc nó kết ông hơn :)) =))

live-or-die

Active Member
...theo như đã bàn....ì thàng tùng là chủ chốt của dôi...vì thẻ đẻ nó có track nhiem hon....tùng gia lam sẽ là dội trưởng nhiêm kì 06-07.....^^....

TÙng gia lâm lên làm đội trưởng!!!!!!!!!Choáng lun, toàn trốn tập và cả thi đấu giao hữu thía mà vẫn lên, nhưng ủng hộ anh Tùng, dù sao hồi trước anh cũng là bạn của bạn mình kekekekekekekeke

Basketboy_CVA

trinity_girlA3 said:
nói thế thui ... chứ còn cả 1 mùa hè .. trận thua VĐ thật là .. [-(

đội nam trường ta thì đâu đến nỗi .. rút cục là do tâm lý thi đấu .. + đội hình hum đó chủ yếu là 9pomeloes ... ~~~> hạn chế >_<

14-6 sẽ đi tập lại hi vọng cả nam cả nữ ... tập tành ~~> đánh lên tay ..

anh Thịnh cố gắng 1 tháng nữa thi xong .. có dịp chơi bóng rổ ;)
Tròi ơi làm gì có đội 9Pomeloes chứ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000