I 'll find you

đã lâu rồi ko có cảm giác được chia sẻ với 1 ai nữa, công việc cứ đều đều đến với mình, giờ này mà còn online trong khi dân tình nô nức ở sân vận động, rộn ràng xem bắn pháo hoa... những lúc này sao mà lại tâm trạng thế nhỉ, dân tình hò reo kinh quá, người mình cũng sởn hết cả gai ốc, ước gì giờ này có ai đó ở bên cạnh để hò reo, cười nói, E ơi, giờ này E ở đâu... I'll find u

so sux :(

...ko chịu nổi nhiệt lại mò ra đường hò reo, hôm nay cũng xôm fết, tự nhiên lại có E trên xe buýt thò cổ cho cả dải vn vô địch, lâu lắm rồi mới có cảm giác xao xuyến đến thế :lol: tiếc là quên ko hỏi Yah ID :D

ngủ ngon thôi, mai được chú akaay làm tài xế, oai wóa :p

GiangNguyen

Member
Hix anh buồn còn có thể mò ra đường xem mọi người reo hò thế nào , còn em ở bên này chỉ có thể xem qua trên mạng , có muốn xem không khí nhộn nhịp cũng không được . He cho nên hãy tự bằng lòng với hiện tại anh ạ .
Bonne chance .

:rolleyes: tâm trạng vẫn là tâm trạng thôi E à, dù sao thì vẫn phải yêu đời á :p Paris thì cũng nhộn nhịp quá còn j, mà dân mình qua đó giờ cũng đông bỏ xừ, nhất là mấy E lớp F các khóa, tha hồ mà tụ tập á :lol:
... hôm nay được ra ngoại ô đã thiệt, chỉ tiếc là chả được vào cái sân golf hiện đại nhất ĐNA <_< lại 1 thứ 7 nữa cafe, dạo này đú quá đi mất :blink:

I still believe that nothing iz 4ever but our love always beautiful :unsure: but who r u my love :huh:

... hôm nay nghỉ làm ra sân Mỹ Đình, cảm giác vui và xúc động mỗi khi VN đạt HC vàng, người sởn cả gai ốc khi hát Quốc ca, ước có E ở bên cạnh để ôm 1 cái mà... :( mai VN chiến đấu rồi, mong các A U23 chiến thắng để mình lại được ra đường, biết đâu đấy... I'll find u :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000