huyenlovelong10d3

Status
Không mở trả lời sau này.

p3yeu

Member
huyen` tên huyền,eheheh,học lớp 10d3,tức lớp xấu đều :D ,thế mới đau chứ :( =)) nhg mớ ở đời người ta bảo ko nên pon chen,ehehe,xinh làm ze`, :D
làm wen pa` con xóm trên,hàng xóm xóm duới :D
em tên thiệt là bupbe,tên thường là bupbelight,15t
người iu em tên long, =P~ ,nhớ người iu wa trời
ehehhehehehhe
fozum cua tui em la` www.khungtroiao.com/4rum ,wang cao ti,moi cac bac ghe tham cho them phan` sinh dong =D> ,forum moi',eheh,it mem wa troi` :) ,con` fozum rieng cua tui em thi`....hehehe,lo het bi mat mat,boi lop minh` toan may con mean girls,mean boys,ghét ko chịu đc :D

nhgiang

Member
huyenlong said:
huyen` tên huyền,eheheh,học lớp 10d3,tức lớp xấu đều :D ,thế mới đau chứ :( =)) nhg mớ ở đời người ta bảo ko nên pon chen,ehehe,xinh làm ze`, :D
làm wen pa` con xóm trên,hàng xóm xóm duới :D
em tên thiệt là bupbe,tên thường là bupbelight,15t
người iu em tên long, =P~ ,nhớ người iu wa trời
ehehhehehehhe
fozum cua tui em la` www.khungtroiao.com/4rum ,wang cao ti,moi cac bac ghe tham cho them phan` sinh dong =D> ,forum moi',eheh,it mem wa troi` :) ,con` fozum rieng cua tui em thi`....hehehe,lo het bi mat mat,boi lop minh` toan may con mean girls,mean boys,ghét ko chịu đc :D
4RUM Của mày chán chết đi được.Chả có gì hay =))

Mày có bị làm sao hông ?

Con Huyền này bệnh thật rùi, không biết phải chữa trị thía nào đậy Khổ thân con bé, từ ngày yêu thằng Long bị nó bỏ bùa mê thuốc lú mới ra nông nỗi này :( :( :( Tao thương mày quá huyền ơi .

Nhắn tìm đồng đội: Ai là admin làm ơn del giùm cái topic này đi .

Thôi bọn mày đừng post bài ở đây nữa . Xấu mặt D3.

Mà tao thấy con Hạnh dạo này cũng cuồng cuồng, Chắc nó cũng sắp lập cái topic như thế này rồi đấy ! Bó tay mấy chị lớp mình .

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000