Giải bóng rổ thành phố mùa giải 06

live-or-die

Active Member
sặc...tao được có 1 miếng lúc đầu.....lúc sau mấy ong 3d ăn .....ong hiếu khỉ ưa tao...tao đưa mày mày o an còn kêu cái j'......

anh quốc hả? mải nói chuyện với Long thú ko được ăn là phải! Hum thứ tư 21 là sinh nhật Đức 10, em lại đang học làm bánh nên làm thử một cái bánh SN cho anh ý, ai dè em với anh ý chả ăn được, bị mấy ông ăn hết!uhuhuhuhuhu! Chủ nhất này ăn ko thì em mang lên sân cho???Với lại mấy lần trước mọi người đều được ăn rùi mà, anh ko được miếng nào à?

live-or-die

Active Member
tao dang ốm nằm liệt ở nhà nè......mệt wá.....chỉ tại hum trước trời lạnh cho con bạn mựon áo nến hum nay mới ốm ........

live-or-die

Active Member
hồ hồ.....anh có bít đâu.....cung học 1 lò học thêm với anh....hum trứoc trời mưa lúc đi về trời mưa thấy nó ko có áo mưa....cho nó thuê ...đến bi h chưa chiu trả áo và $ ..huhuhu

Cứ tưởng anh Thịnh galant ai ngờ kinh doanh, nhưng trình vẫn còn kém quá, phải luôn tâm niệm câu:"Tiền trao cháo múc" chớ

live-or-die

Active Member
nhưn tại nhìn bạn ý cười duyên wa.....wen luôn......hum wa găp tưởng wen mình rôi....ai ngờ thấy minh ho ban ra hỏi thăm lại còn cho 1 cái kẹo mut....kakakakkak........chít lại wen ko đòi $ roai

Hớ hớ, thấy anh Thịnh ho chị ấy áy náy quá đem cái kẹo mút dở ra biếu!!!!! Cầu trời bà ấy ko bị bệnh gì lây qua đường nước bọt:D

live-or-die

Active Member
thằng quốc có bị thiểu năng ko......sida mà lây wa nước bọt.........
....huy lùn ơi....đức anh ở thành phố nào.....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000