F4 number 1 ! Vic number 1+ !

maitrang_90

Member
Ai là fan của F4 vô đây nào ! zozozo ! :D =D>
Tui là fan của anh Vic thui ! Nhưng nếu có mỗi anh Vic ở đây thì anh ý sẽ buồn lắm ----> fan of F4 ! Vô đê ! Xin đón chào ! Có ai có thông tin gì mới về F4 thì chia sẻ cho mọi người với nha ! =D>

Có anh.... anh là Fan ruột của Ngô Thu Trà....nè....

Anh cũng là Fan của F1-----F12 cơ nè....

Sao ẻm Trà không vô TOPIC :::

Asian Music Connection ! Kết nối F1---F12 luôn ....Vòng quanh Châu Á luôn em à....
Có cả F4 của em ở đó đấy....

ngothutra

Member
Anh thì thấy em nào trong 4rum chả nhận ngay làm fan ruột với fan dạ dầy cơ chứ. Còn vòng quanh châu Á thì em đi rôi, không thích đi nữa đâu. Anh này lạc hậu quá, đúng là mới ở rừng ra Hanoi có khác :D

Kìa sao em nói xoáy anh dịu dàng thế...Thế em thích đi đâu anh chìu hết...WebSite của anh có hết ...thích gì có đây....

Xin vui lòng phục vụ quí cô...mà anh nói choem bít nhé ....anh đây mà ở rừng rú hả ??? Xíc còn lâu...rừng Amazon thôi....tất cả các nước, mọi khu rừng anh đây đã đi nhé....và anh vừa quay về Châu Á sáng lòa ẩm thâp này nè...nên anh chưa quen với khi hậu nhé .....

Nên có gì anh chưabits thì em phải từ từ mà nói chứ... cứ sồn sồn lên thì.....

Mà em đi rồi thì thêm lần nữa có sao ??? mà em đi từ hồi tiền sử cơ mà....giờ là ...rồi khác rồi ....để anh khai hoang cái head của em cho....nhé em....nghe anh hỏi nha:

" Xòe bàn tay, đếm ngón tay...."anh hỏi tất cả có mấy ngón hả ???
hehehe. Châu Á giờ đã thế này rồi em nè ::
" Trên trời cao có muôn ngàn ánh sao..."
" Trên thảo nguyên xanh có muôn vàn hoa lá..."
Tóm lại là trên CVA có câu chuyện mà anh Aptech đang nói với em Ngô Thu Trà !

ngothutra

Member
Aptech-unnamed said:
" Xòe bàn tay, đếm ngón tay...."anh hỏi tất cả có mấy ngón hả ???
hehehe.
Cô giáo hỏi 5 + 5 bằng mấy. Các bạn nhanh chóng trả lời kết quả là bằng 10, riêng anh Aptech phải đếm ngón tay để cộng, nhưng sợ ngượng với các bạn nên anh Aptech đút tay vào túi để đếm.
Cô giáo: Aptech, thế 5 + 5 bằng mấy hả?
Aptech (bật khóc :(( ): hic... hic.. thưa cô em không ra kết quả giống các bạn hic.. hic ..

Kìa cứ nhắc lại kỉ niềm năm anh được học sinh giỏi làm gì ...không lại bảo là anh khoe...

Mà sao em lại biết nhỉ ??? kì lạ kì lạ Tài thật.....

ngothutra

Member
Chuyện đó thì ai chả biết cơ chứ. Có ai như anh Aptech đâu, chả hiểu đếm ngón tay kiểu gì mà lại 5 + 5 = 11 được nhỉ =))

Đó mới là tài năng em a...Em đếm được hông ??? Lêu lêu ....Anh đố em cho hai tay vào túi...và đếm....đó....đố em đếm thành 11 được đó....

Lêu lêu........=)) hura....Hu...raaaaaaa. Đi ăn bánh đa....ha ha ha

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000