Dành một giây cho người mới

Blue_star

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Oct 15 2003, 03:08 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Oct 15 2003, 03:08 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thằng bé này................chỉ thía là giỏi :blink: :blink: :blink: ..............hỏi chi mà zô ziên zậy? :lol: <_< :lol: [/b][/quote]
Ô hay, vợ ơi, nó bằng tuổi chồng sao lại gọi là thèng bé???? Ma` hỏi như vậy cũng là bình thường thui mà, có khác gì vợ đi tia mấy anh đẹp zai đâu

<!--QuoteBegin-eminem_superman+Oct 16 2003, 02:34 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (eminem_superman @ Oct 16 2003, 02:34 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :ph34r: :ph34r: Sao lại vô duyên, hỏi thía thui, chớ tui bít D4 toàn mấy bạn xấu mù, hehe [/b][/quote]
Ôi giồi, ai lại nói các bạn D4 thía này bao giờ, bác này chả tế nhị tí nèo cả, chán ghê!!! <_<

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Blue_star+Oct 16 2003, 02:35 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Blue_star @ Oct 16 2003, 02:35 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Nhưng mà công nhận mày nói đúng thật [/b][/quote]
Thì đã có ai bảo nó sai đâu... :p D4 năm nay "kém" quá

Hừm, may cho mí ông là hình như ko có bạn gái nào học D4 lên đây đấy nhé! Hay thật, mí thằng con trai xúm vào chê con gái D4, có bít cái tội làm cho con gái tủi thân la nặng lắm ko???

Bt nói chí phải á......................con trai gì mà cứ đi chê con gái nhà lành........chẳng bít xấu hổ gì cả <_< ............nếu người ta có......ba chấm......thật thì cũng không nên nói ra ổ đây chứ :mellow: .................dẹp

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Buồn tênh+Oct 17 2003, 04:47 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Buồn tênh @ Oct 17 2003, 04:47 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> có bít cái tội làm cho con gái tủi thân la nặng lắm ko??? [/b][/quote]
Dạ, bọn em chưa biết tội này ạ... B) B) B) B)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
WC, em thôi đi được không em? Cám ơn em nhé.
Em phải nên tế nhị 1 chút chứ... Em thì lúc nào cũng thích làm quen với các bạn nữ, thế mà nếu em cứ tiếp tục như thế này chắc cả đời em không kiếm được cô nào tốt bụng mất... hic...

Blue_star

Member
Em cũng chưa bít cái tội " làm cho con gái tủi thân" nó như thế nào nữa, hóa ra là có tội đấy thật à? May là em chưa bao giờ phạm tội cả. Amen

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000