D3 ê, đâu rồi...

Red Devil

Member
D3 hãy làm mới mình đi.........

Thấy các bạn mãi kô mở topic mới nên tôi lập dùm vậy. Nếu các ấy kô cần người ngoài xem vào thì cứ xóa đi. Nhung tớ mong mọi người bỏ qua chuyện cũ và vào đây nói chuyện thật vui vẻ cho đúng phong cách D3 xem nào. :? :?

shosaitoki

Bạn gì lớp F ơi, bạn đã giúp thi` giúp cho trót, nhờ bạn chuyển hộ tất cả các bài ở Topik D3 nào cũ vào đây hộ cái, 1 lúc mất đi gần 5000 bài của cả lũ, tiếc đứt cả ruột

Red Devil

Member
Hô con cin bà, con kô phải là mod và hình như mấy bài đấy bị xóa rồi hay sao ấy. Chịu. Các bạn chịu khó viết lại vậy. Chỉ khoảng 4 nghìn bài thôi.

chocomog_257

Moderator
Đang phải nhờ admin chuyển cái topic kia lại chỗ cũ đây...
Mọi người sớm giải quyết cả mớ rắc rối này ít nhất là trước khai giảng nhé!
Tạm thời xin lỗi mọi người trước, còn để topic kia quay lại đã

Red Devil

Member
Đứa nào sửa tên topic của tui vậy, mà cái kia restore rồi thì lock cái này đi, đừng có câu bài(mà kô có tui).

Red Devil

Member
trangceline_89 said:
sao có nhiều người thích xen vào chuyện lớp D3 thế nhỉ. D3 rất cảm ơn thành ý của các bạn. Nhưng D3 không thích.
Ấy có lạm dụng từ D3 để nói lên ý kiến kô đấy? X( Sở dĩ tớ xen vào chuyện này vì thật sự tớ rất khâm phục các bạn sau vụ WS. Tớ khâm phục sự đoàn kết, vui vẻ của lớp D3 mà lớp tớ kô có. Nên tớ chỉ muốn các bạn đừng bao giờ đánh mất sự đoàn kết và vui vẻ đó. Xin lỗi nếu tớ làm phiền lòng một số người nào đó.

Tớ đã nói cảm ơn vì lòng tốt của bọn ấy. Nhưng bọn muốn tự giải quyết chuyện của lớp tớ. Ấy không ở đó, ấy không hỉu sự tình thế nào, mà ấy cứ vào can lớp tớ làm gì ? Bọn tớ đang cần làm rõ, chứ không phải cần yên chuyện, ukie ?

Sorry nếu làm ấy phật lòng :), không có ý đuổi ấy tí nào !!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000