Co be ay gian toi

Sao ko rủ cô ấy đi cùng chứ???? Bây giờ chỉ có xin lỗi và đền bù cho cô ấy một ngày/buổi đi chơi thật vui vẻ thôi. Thử bắt cóc cô ấy, cứ bắt cô ấy phải đi chơi xem xem, cô áy ko chịu thì cũng phải chịu thôi!!!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Đúng rồi, sao em không rủ bạn em đi cùng nhỉ... Có phải là vừa vui, 2 người lại vẫn ở bên nhau không, 1 công đôi việc mà... B) :p

Đúng rùi, bây giờ em rủ cô ấy đi chơi bù đi... Làm cái gì bất ngờ ý, đấy là cách xin lỗi khéo và lãng mạn lắm á... :rolleyes: Chị nghĩ chắc là cô ấy lại cười toe toét được ngay ý mà... :rolleyes: :)

Mà em ơi, em gõ TV hộ chị được không. Cám ơn em nhé ;-)

Nếu Chip mà giận ai thì.......................hmm..............chỉ cần một mòn quà thiệt là to là xong lun..................khỏi giận nhau làm chi cho mệt.......... :lol: :lol: Rủ ngưpowif ta đi chới rùi xin lỗi đi...........chẳng ai nỡ giận một người bít nhận lỗi ngoan zay. đâu nha ;) ;)

Tình yêu coi trọng vật chất tự bao giờ vậy chip nhưng chip có tấm lòng thật bao dung rông luọngveef khoản này thì xin tâm phục khẩu phục)Mà chip là người ngoài cưoocj mới nói như vậy chư gặp tình huống đó không khéo còn động trời.

hum the la ay co loi to nhu qua dat rui
co bit nhu the la qua dang lam khong
bay gio the nay co iu men ay thi nguoi ta moi gian dung khong
the nen ay cu xin loi chan thanh la nguoi ta hue ngay i ma ;) ;)

a ma ay bit dich vu tang bai qua dien thoai khong
8014444
ay gui cho nguoi ta bai gi day hay hay vao kem loi nhan xin loi voi lai mot loi moi di an kem ;)
nguoi ta het doi rui thi cam on to :D

gọi điện đến bảo cô ý ( giọng càng bi đát càng tốt - mà nhợ được ai gọi thì tốt hơn ) bảo cho cô ấy biêt mình đang bị ôm sốt nặng lắm...thế nào mà cô ấy chẳng chạy đến...thế là lúc đây ôm cô ấy vào lòng và xin lỗi thế là xong.Cô ấy ko giận nữa đâu ;)

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-chanh_vang+Dec 13 2003, 10:29 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chanh_vang @ Dec 13 2003, 10:29 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> moi nguoi ui giup tui voi 1 nua cua toi dang gian toi vi hom qua toi mai di xem bong da ma wen mat co ay
giup tui voi phai lam gi de co ay het gian day huhuhuhu :( [/b][/quote]
Xin lỗi 1 lần nhớ là thật chân thành. (Nhớ là lúc nào hắn vui thì hãy xin lỗi còn vui lúc nào thì tuỳ cậu quan sát)
Và nhớ chỉ xin lỗi 1 lần thôi bởi vì mình chỉ gây ra lỗi có 1 lần.
Còn vẫn dỗi tiếp thì kệ hắn.
Mặc xác.

sao lai mac xac duoc chang hieu tam su nguoi ta gi ca
that ra con gai chi can bon con trai xin loi 1 tieng la het doi ngay i ma nhung ma chang nhe lai cuoi ngay the thi ......qua
danh phai lam kieu ->bon con trai co xin loi them lan nua :lol:
la on ngay i ma
con gai mu

H

Hiệp

Guest
Moi nguoi ui toi hom qua tui dinh bat coc co be ay nhung huhuhu khong duoc phai lam sao day
hom qua la giang sinh ma khong ru duoc nguoi yeu di thi buc xuc qua nhi huhuhuuuhu kiu kiu

huhu chi oi o day khong go duoc tv a

Nhung vit

Member
<!--QuoteBegin-Bell4285+Dec 15 2003, 06:40 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Bell4285 @ Dec 15 2003, 06:40 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Tóm tóc tạt tai lên gối vài phát => ko bao h phải lo bị giận nữa [/b][/quote]
ng gi` ma` da~ man qua'
the chac ay chua co ng yeu dung o
chu con ga'i nhu hoa tren ca`nh
phai nang niu , nhe nhang chu

Nhung,

--------------------------
sorry ca? nha`
ma'y down o the go~TV
mac du` nhan F du? kieu :(
thoi, o post ba`i nua
lai dau mat moi ng

Noel năm nay ko vui nhưng vẫn còn hơn năm ngoái................. :unsure:.....Năm ngoái ngồi nhà xem TV...................năm nay đã đc đi ra ngoài....................đến năm nào mới đc đi với người ta nhỉ...................hic.........bác Chanh vàng..........còn có người để bắt cóc ..........Chip còn chả có ai để bắt cóc nè :huh: :huh: :(

phanviethung

:D hic hic tui ko phai con trai ma la con gai do oi chan qua nhi nguoi ta bao yeu la cay dang dang cay khon nguoi do dung nhu vay nhung tui ko gan dc nguoi ay lau vi nguoi ta chan thanh ma nhung nhieu khi buc lam

H

Hiệp

Guest
khong bat coc thi biet sao dayru khong di thi phai vay thoi chu sao nua
trui ui
sang nam moi roi ma cha thay vui ve gi sat
minh xin loi bao lan rui ma chua het gian

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000