chỉ yêu mình em :D:D

soi_hoang_g5d4 said:
Thì cái thân phận cao wí móc cống í=))=))=))=))
Ủa mờ cái ông chủ nhân topic lập topic này xong fởn wé không thấy ngõ ngnág gì nữa là seo nhở:>:>:>...chiều thứ 7 thấy ông í với bà í đi dạo zui lắm mờ>:):))
oài oài dạo này anh hơi bận lên quên mất hehe
chủ nhân quay lại ai muốn tranh em C thế pm cái nhỉ xem có bao nhiêu nhân để còn .......................xin lỗi nào hehe

Ặc...em chả bít thía nào...hôm trước kk cho một bài vì cái tội không bênh người nhà lại bênh người ngoài:)):))...thía là e mới tức em bảo sao không lập một cái topic khác cạnh tranh để em làm quản lí:>:> thì hắn bảo là ko cần, ăn hôi của anh Trùn là được:(:)((...bó tay

OHBGV-GM3007 said:
Valentine này sẽ tỏ tình với 1 người.... hồi hộp quá :-s
ông này câu bài nhá:p Mà ông cũng vậy à?:-/ Ko biết tỏ tình hôm valentine thì sao nhể?:-/ Ko biết bạn ý có từ chối ko?:((

Alex_DelPiero27

Thành ui định tỏ tình với ai thế :D có gì cần anh mày giúp đỡ ko dzay (mà chú định tỏ tình với 2 girls trong avatar hả ??? nếu thật thì anh khuyên nên từ bỏ đi :)) :))

DanteXXL

Sao topic này lại bị xếp xó thế này? Anh lào nập ra thì phải chịu khóa vô post bài cho nó xôm chứ?: Đem con bỏ chợ thế nài àh? :D

Hờ hờ hờ...cũng chẳng hỉu dạo này anh Trùn bận bịu kí rì mờ cũng không thấy mặt mũi đâu nữa:(:(:(:(...hay có khi đang lon ton bên cạnh anh Lam cũng nên:>:>:>>:):))

gipypy_9x

Member
hú hú hú , chán bỏ xừ , hay để tao kêu gọi mấy thằng đẹp trai vào cho chúng mày tán nhé :D:D:D , nhưng mà bọn nó ko thích tao đâu , chỉ là anh của tao thôi :)):)):))

Oài oài,,,lôi vào thì cứ lôi đi lại cứ fai biện minh>:)>:)>:),,,chưa đánh đã khai, có tật giật mình:)):))...mờ nói chung là cứ fai chuẩn bị tinh thần...cái topic Giao lưu của anh Trung đã bị del roài, cái này....ừm...chắc cũng sắp:(:)))

gipypy_9x

Member
hehehehe , sập thì kệ nó , thía thì tao phải lôi nhanh mới dc , khổ nỗi chúng nó lập nick rồi nhưng mà ko pót bài đc , dek hiểu vì sao

Ừa ừa...chắc là chưa nhận được mail thoai...bảo chúng nó chịu khó đợi môt thời gian:D...mờ nếu không bắn nik YM giao lưu oánh lẻ trước cũng được;):)):))

qt_vip_a3 said:
Oai oai oai! Bài Hát ở phần chữ ký của bạn Thanh D7 hay we'! Mình thích nghe bài này kinh khủng luôn! :x :x
Xin cảm ơn các fan đã ái mộ=))=))=))
@thằng Quân:X( Bố láo vừa thôi, tao chỉ định nói với 1 bạn thôi X(, bạn mà có thể nhìn được toàn bộ khuôn mặt ý:x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000