Chao tuan moi 11S

Status
Không mở trả lời sau này.
em thấy chương trình cũng hay, hay nhất là bài có sáo ý. Mỗi tội hôm nay về nhà bị đau tim, đôi loa bass kinh dị quá

unni_x

Active Member
Hay, rất hay, nhưng hơi sexy đó :>> :D Un thích bài nhảy bông cuối chương trình, con Trang Sờ bạn mình nhảy đẹp thật :D

ark

Active Member
Bạn thổi sáo mà thổi được đoạn trong Eyes on me thì ... :x
CTM lớp Sờ hay ho phết :D mấy lần thấy bọn D1,D2 bên cạnh đứng lên :) mình cũng phải đeo kính vào :cool:

smooth

Member
ặc, công nhận em Trang Sờ nhảy máu thế ko biết, quay hết bên này bên nọ, lắc đau ra đấy :D :D
nói chung CTM Sờ xem cũng được, chỉ có mỗi phần thời trang là...phô ko chịu được.

fruit NHO

Active Member
em thấy CTM thì hay...tổng thể....màn múa bông trang sờ và quỳnh nhảy rất ổn....<háy nhất chương trình> bài về mẹ thì sáo hay nhưng hát thì hơi.....
mỗi tội là phông đẹp thế mà cái chữ thì chuối ko tả đc....

lenca

Nói chung chương trình lớp tớ đầu tư công phu, dù mọi người Đánh giá thế nào thì đối với cả tập thể lớp tớ nó rất THÀNH CÔNG,thanx mọi người đã góp y'!

@Duy Ti@

Tiếc thật mình cũng nghe mấy đứa bạn bảo chương trình lớp 11S hay lắm,mà chẳng được xem.Hix hix,em nào có đĩa cho anh mượn nhé

unni_x

Active Member
khen là được rồi, bây giờ mày cũng nên nhìn vào lớp mình đi, hạn làm CTM là tháng 5 đấy, không biết mình làm có ổn bằng lớp người ta không :-(

lexuscva

Member
Cai Van de do lop nao cung keu. Nhung o phai la sexy ma la quyen rũ do. He he
sexy cũng nghĩa là quyến rũ còn "không phải" gì nữa, bạn này phát biểu câu buồn cười quá...
À, cho hỏi bạn mặc áo bà ba màu nâu , đeo kính, tóc tết hai bên trong tiết mục thời trang tên là gì thế :D :D

gacva

hehe,có gì đâu,bọn lớp Sử như một lũ vô học,đời thủa nhà ai con gái lên đánh thằng con trai,hehe,chả bít mình là ai nhỉ??(bọn con gái lớp Sử đỡ ngứa nhé) =)) =))

unni_x

Active Member
có chuyện đánh nhau ở đây à? thảo nào mấy hôm nay thày cô bảo có chuyện mà mình thì chẳng biết gì! Tin đến tai thày cô nhanh thế nhỉ?

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000