chán đời đòi làm wen

Thôi, chú Quý Đức nhịn ăn mà dành tiền để f. Nga nó còn cho vào đời không đến lúc về lại tiếc.

Em nào kêu chán đời anh dạy cho bài giải sầu:

Uống được 3 chai bia (nhớ đừng chơi rượu) thì đi mua 5 chai về, tự làm món nhậu nào đấy ngon ngon, thuê một đĩa phim cười vui vui rồi vừa uống vừa xem, uống xong buồn ngủ thì nên đi ngủ ngay không nhỡ mà men nó hết thì không ngủ nổi đâu.

moschubee

Thất tình hả cu ? Tội nghiệp qúe. Thôi, đời còn dài, tương lai còn rộng. Thiếu gì thằng hơn cái thằng ấy ( như tớ đây chẳng hạn, hê hê ). Cứu vớt thế nào đây ??? :blink:

smooth

Member
Đến tội em Nhung, nghe em ý nói "xương" ghê. THôi, hỏng rồi thì vứt đi em ạ, tìm cái mới, lo gì. Anh cũng biết nói thì rất dế, bỏ được ko mới là vấn đề.
Đừng buồn nhiều em ạ, chỉ tổ đau dạ dày thôi, mất ngủ nữa chứ.

moschubee

Lấy đao chém xuống nuớc, nuớc càng chảy mạnh.
Uống ruợu tiêu sầu càng sầu thêm.
Hê hê, nốc 10-15 vại bia của bác tt xong chắc ngỏm củ tỏi luôn. :blink:
Đừng xui dại bạn ấy thế chứ bác. Thôi thì thế này, đi chơi với tớ đê. Vui ngay, hehe :rolleyes:

smooth

Member
<!--QuoteBegin-trinhtung+Mar 24 2004, 10:58 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (trinhtung @ Mar 24 2004, 10:58 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> làm một phát 10 - 15 vại bia vào xem ....
xem có buồn không???
buồn quá đi chứ ...
[/b][/quote]
Công nhận, làm 1 phát 10 - 15 vại bia thì buồn phải biết, buồn ko làm sao mà chịu được ý chứ, đố đứa nào ko buồn đấy. Buồn thế mà gặp khúc sông vắng hay bụi cây rậm thì phải biết. Ko biết bác HC nhà ta sáng tác Tràng Giang với nỗi "buồn" vũ trụ có trong hoàn cảnh đấy ko.

Nhoc_Maruko

Member
... :lol: ...
chẳng hạn đã thất tình lại còn .... thất tiền
ko có tiền đi bịnh viện
... nghĩ mà xiem ..... :rolleyes:
lại chẳng đau đớn hơn í chứ :lol:
tốt nhất là ko bia bọt rì hết ....
đi chơi với tui lè :lol: :lol: :lol:

nghe lời cứu vớt của mọi người mà tôi hối hận đến chảy cả nước mắt hic hic hic
thế mà kêu là cứu vớt hả có mà xui dại đã sầu lại càng sầu thêm

Hoài thảo vào đây làm gì vậy
ha ha
đi mưa đêm thì chưa ,nhưng mưa tối om và còn đi bộ trong khu BK mất điện thì anh em mình đi rồi Hoài nhỉ

Đời người mấy lúc được vui như thế :D Giá mà vứt $100 ra để đổi được một đêm như thế thì chắc tao thành ăn mày cũng thấy thỏa mãn.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000