Bình chọn HOT TEACHER CVA

Status
Không mở trả lời sau này.

ly huyen vy

Member
Hĩ.x.. thầy Hiếu xứng đáng là HOT teacher ở cái khoản "rủ rê học sinh".kekekeke, eo ui, thầy ý ...bùn cười cực AI chưa đc nghe thầy kể chuyện + giảnh văn thì...phí một đời làm hs^____________^

Kể gì thì kể đi..cứ khơi khơi xong...bùn cười cực...đến bó tay bà...mờ thoai, kể làm giề cho tốn công, vào Dân nhập cư đọc cũng được một lố:)):))
THẦY HIẾU NO1!!!!!!!!!!Vụ này mờ thầy cũng đi Về nguồn thì còn NO1+++++=))

Alex_DelPiero27

ah ah ông Thông dạy Hóa :D biết roài biết roài !!! ông này kinh bỏ xừ chửi hs như đúng roài ấy :D may mà lớp mình ông ko dạy :D ko thì toi mất !!! ( ko biết có thầy cô nào biết mình nói thế này ko nhỉ ?? sợ wa' :))

mỗi thầy cô đều hot 1 kiểu, nhưng đúng là thầy Mão để lại cho học sinh 05-08 nhiều ấn tượng thật :)) . thế nên : EM BẦU CHO THẦY MÃO!!!!!!!!!:* :x

Hờ hờ hờ....chủ đề muôn thuở...thầy Mão là đại hot òi...còn nói làm giề:)):)):))
Thía đã bao giờ mọi người nghĩ là sẽ vote cho chính GVCN lớp mình chưa:D...Hoa là Hoa vote cho cô Liễu D4 nghìn phiếu luôn:x:x:x...cô hơi bị tâm ní này, chan hòa mới lại gần gũi với học sinh nữa chứ...iu cô nhứt:):):):):)

ai cũng tự hào về chủ nhiệm nhỉ, cô chủ nhiệm D5 thì hiền mặc dù đôi khi làm cả lớp sợ nhưng cô ko quá nghiêm khắc về những chuyện mà đối với bọn mình là......... ;) :p nhưng nghe nói là cô chủ nhiệm F2 tuyệt lắm có đúng ko?

Vu_Thang_D2

Member
Ke ke !! Đã bác nào nhìn thấy cô (ko biêt tên) tổ trưởng tổ Văn chưa ? Em xin giơ cả hai tay bình chọn...trông như "Xì trum" kekeke...

lazycat_f2

Member
soosie_honey said:
ai cũng tự hào về chủ nhiệm nhỉ, cô chủ nhiệm D5 thì hiền mặc dù đôi khi làm cả lớp sợ nhưng cô ko quá nghiêm khắc về những chuyện mà đối với bọn mình là......... ;) :p nhưng nghe nói là cô chủ nhiệm F2 tuyệt lắm có đúng ko?
đúng roài
cô hạnh rất tâm lí và quan tâm tới học sinh
cô còn hay đi ăn sáng với cả lớp nữa
(toàn cô bao thôi chả mất đồng nào)

ly huyen vy

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Hờ hờ hờ....chủ đề muôn thuở...thầy Mão là đại hot òi...còn nói làm giề:)):)):))
Thía đã bao giờ mọi người nghĩ là sẽ vote cho chính GVCN lớp mình chưa:D...Hoa là Hoa vote cho cô Liễu D4 nghìn phiếu luôn:x:x:x...cô hơi bị tâm ní này, chan hòa mới lại gần gũi với học sinh nữa chứ...iu cô nhứt:):):):):)
kekeke, dạo này Hoa ngỗi cạnh Q Anh nên ngoan đạo thế chứ!Nhưng sự thật là cô Liễu lớp mình đáng yêu thật :x :x !

lazycat_f2

Member
soosie_honey said:
eo ôi thích thế:x :* mày ơi, thế cô có cấm đoán j chuyện thích nhau linh tinh ko hả mày?:)
cái này còn tùy bọn nó có làm gì ko
nhưng mà vẫn đầy đôi thích nhau đấy thôi
biết làm thế nào được

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000