Bình chọn cặp đẹp nhất 05 08 đi nào ^_^

ngoclanTX

Member
Con này mày mắc bệnh nghề nghiệp mất rùi.........thế thì thôi..........mai li dị vậy.............é...........không được...........thế thì a QC sẽ phải chịu hình phạt à????????........à không.........mình chủ động cơ mà nhỉ............thôi...........tính sau...........

ngoclanTX said:
Con này mày mắc bệnh nghề nghiệp mất rùi.........thế thì thôi..........mai li dị vậy.............é...........không được...........thế thì a QC sẽ phải chịu hình phạt à????????........à không.........mình chủ động cơ mà nhỉ............thôi...........tính sau...........
Em ơi ly dị nó đi ở với anh sướng hơi nó nhièu :)) :))

hé hé ... cái đấy thì chưa bít ... :)) :))

nhưng anh Hiếu cứ yên tâm ... pé Lan là đã quyết định li dị để lấy anh ròi ... :))

sướng .. hé hé .. nhờ công của em đấy .. :)) .. ;)

thế có thưởng ko đây .. :))

ngoclanTX

Member
trinity_girlA3 said:
hé hé ... cái đấy thì chưa bít ... :)) :))

nhưng anh Hiếu cứ yên tâm ... pé Lan là đã quyết định li dị để lấy anh ròi ... :))

sướng .. hé hé .. nhờ công của em đấy .. :)) .. ;)

thế có thưởng ko đây .. :))

Ô mô ô mô..........đã ai nói j` đâu nhỉ!!!!!!!!!!!! Tui phải hỏi ý kiến bố tôi đã chứ..........con gái là không được tự quyết định.........hé hé.............
Nhưng tao thấy a Hiếu này có vẻ không chung thuỷ.........tao sợ...........anh ý......bị..............:( :-S :( :-S

ngoclanTX

Member
peterle1305 said:
đúng rồi
trg` khác có tham gia đc ko
thằng Sơn nhanh chân nhỉ :))
Thế các anh định kiếm pé nào........hội UBCC có thể đáp ứng các tiêu chuan do cac' anh de` ra...........Tui la` truong phong` nha^n su.........co' j` lie^n lac. zoi' tui nhe';)

ngoclanTX said:
Ô mô ô mô..........đã ai nói j` đâu nhỉ!!!!!!!!!!!! Tui phải hỏi ý kiến bố tôi đã chứ..........con gái là không được tự quyết định.........hé hé.............
Nhưng tao thấy a Hiếu này có vẻ không chung thuỷ.........tao sợ...........anh ý......bị..............:( :-S :( :-S
oài ... kưng ui .. sau lại nói thế ...

thế này thì hỏng ... bao nhiu công chị bơm choa ... (coá j về sau đòi wa` anh Hiếu :)) )

còn phải đợi bố nữa .. :)) .. con gái đã đồng ý .. ông bố nào cấm đc .. :)) =))

ngoclanTX said:
Thế các anh định kiếm pé nào........hội UBCC có thể đáp ứng các tiêu chuan do cac' anh de` ra...........Tui la` truong phong` nha^n su.........co' j` lie^n lac. zoi' tui nhe';)
này này ... các pé là cứ đi quảng cáo thui ...

theo nguyện vọng của từng người chứ .. [-( ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000