..bạn thân khác giới ...

thì lúc đầu xưng mày tao ( ít thui ) sau ấy tờ rùi sau xưng tên....ai tiến xa hơn thì anh em he he...nghe đến là chuối quá...
các em 4r thế là ko được đâu đấy nhé...thấy ng ta có đôi có lừa đẹp lại bày đặt phá hoại...Nhưng nếu mà các chị đó xinh xinh thì phá cũng được ,rùi nhân thời cơ các em ý đang đau buồn và cô đơn thì để anh tranh thủ thời cơ tiến tới he :p :rolleyes:

H

Hiệp

Guest
tinh yeu di len tu tinh ban cang dep chu sao cha co gi xau ca moi nguoi co thay the khong nao
nhung tinh yeu nhu the toi thay thuong kha la ben chat day

nhưng mà khổ một nỗi là từ tình bạn ->ty thì đựoc nhưng đến lúc quay về thì khó lắm khéo vừa mất người iu vừa mất bạn thậm chí coi nhau kẻ thù thế thì thà làm bạn còn hơn <_<

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hì, thì TY cũng có đủ loại "tình yêu", nếu lừa dối nhau và người kia nhận ra thì về sau có lẽ coi nhau là kẻ thù thật, nhưng nếu thực sự yêu nhau thì về sau là bạn dễ dàng lắm, còn thân nữa là đằng khác kia...

GiangNguyen

Member
Đúng vậy nếu đã thực sự thật lòng nhưng k đi đến cuối thì khả năng quay lại làm bạn cũng có thể xảy ra , nói như chị Hà thì còn rất thân là đằng khác ( kinh nghiệm bản thân mà :rolleyes: )

H

Hiệp

Guest
Này nếu hai người từ bạn thân đến người yêu rồi lại chia tay thì sẽ như thế nào nhỉ?

nếu 2 đứa cứ tạo cho nhau có 1 khoảng cách thì chắc chắn sẽ ko thành bạn của nhau sau khi chia tay đc đâu và bi quan hơn sẽ trở lên ghét nhau ...
Nhưng nếu cả 2 cùng hiểu 1 vần đề đó là ko phải vì việc này mà đánh mất đi 1 tình bạn đã rất lâu rùi ( vì lâu mới thành bạn thân mè) thì mọi việc sẽ fine cả thui he

nên xác định rõ đâu là tb mà đâu là ty ehheheheheheheehhe thì mới có quyết định sáng suốt nha ehhehehehehehehe nhưng mà bạn thân khác giới thì có sao chỉ cần 2 trài tim hiểu nhau thui mà còn ty là 2 trái tim cùng 1 nhịp đập hhiihihihihihihihhi nhưng cái gí cũng thế bắt đầu từ 1 b mà thui

Quang Anh

Member
chắc chắn là được rùi vì :
- nó ko phải là người mà mình thích, mình cũng ko phải là loại người mà nó thực sự yêu
- cả hai đứa đều hiểu nhau, luôn nghĩ đến nhau khi muốn chia sẻ một điều gì đó he he
=> có rất nhiều bạn thân khác giới he he ví dụ như mình lè :D

<!--QuoteBegin-Quang Anh+Jan 27 2004, 01:13 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Quang Anh @ Jan 27 2004, 01:13 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> chắc chắn là được rùi vì :
- nó ko phải là người mà mình thích, mình cũng ko phải là loại người mà nó thực sự yêu
- cả hai đứa đều hiểu nhau, luôn nghĩ đến nhau khi muốn chia sẻ một điều gì đó he he
=> có rất nhiều bạn thân khác giới he he ví dụ như mình lè :D [/b][/quote]
hihiih đọc xong kô hiểu qa nói gì luôn chứng tỏ nói khó hiểu ghê hiihihihihihhi thế qa có định đi họp thành viên kô?????

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000