A2 : tổ chức bình bầu hotgirl 0508 !!

Status
Không mở trả lời sau này.

Lee_Ryan

e hèm ! ..lây đi en gien tơ mừn

Như các bạn đã bít :chúng ta là những con người thuộc thế hệ 9x đầu tiên , những con người thế hệ 05-08 của trường CVA ( ko phải la` chuồng vườn ao !! ) . chúng ta có thể tự hào la` những người trẻ nhất .

Vâng , trẻ đi liền với đẹp ( em nghĩ thế ) vì thế , chúng ta có mặt ở đây để tổ chức cuộc thi tìm người đẹp nhất ( hay người được ưa chuông nhất ) trong toàn khối 05-08 ( ko phân biệt màu da , nước tóc ... ^_____^ )

Thể lệ tham gia rất đơn giản : tất cả các lớp , các thành viên trong khóa 05-08 có thể tham gia , bạn có thể gửi ảnh của mình , của bạn trong lớp lên dự thi , tất cả ảnh tự chụp , xinh chụp , chụp lén , chụp trộm ...đều được chấp nhận ^___^ ( nhưng nhất thiết phải la` ảnh NỮ và phải là người trong khối 10 của trường CVA ) . Khi post ảnh nhớ ghi bên dưới tên , họ đầy đủ của người được/bị chụp cùng 1 số thông tin liên quan ( nếu có )

mọi người có thể lên topic này để post ảnh dự thi , bình phẩm ( khen, chê , chửi rủa .. ) các bức ảnh dự thi

đồng thời đay cũng là dịp để cho nam sinh khóa 05-08 ..xuýt xoa ! ( 1 lũ dê già ! )

sau đây em làm mẫu thử cho mọi người xem :
( LƯU Ý : ảnh dưới chỉ mang tính chât minh họa ^__________^ ---> ngừơi iu em đó )

-----------------------------------

Tên : A
Lớp : 10x
Sở thích : xem phin ( hê hê ) , .....
Nhận xét của người post ảnh : wa' tuyệt ! người iu em đó !!!

------------------------------------

đó là 1 bài dự thi " kiểu mẫu " ! ( nhớ là ảnh chỉ mang tính chất minh họa , khi post thì phải post ảnh người thật ! )

Mong bà con gần xa ủng hộ ( và cũng là để cho NAM SINH khóa 05-08 " mở mang tầm mắt " ^__________^ hê hê )

ban tổ chức : hội SEXY MEN ( 10A2 )

Gemini

thoi di may` , may cu lam nhu la day la topic danh rieng cho lop min`h y'
tao nghi 0508 chac la co ban Huongd8/linhkt/ngocd8/Chid7.... nhieu ung cu vien sang gia' lam':)

Lee_Ryan

tin buồn đây : theo lời thằng Hà Mạnh Tuấn lớp A1 nói thì chỉ cần đến chiều , topic này sẽ bị CLOSE !!!!
hu hu ! buồn wa'

Gemini

tao ca tien` voi may`( 5000) la topic nay ko bi close co
dc roai` cac bac' cho` em bi h cung muon. roai` chang post dc nua,,, khi nao scan anh? xong roi` thi` cu phai goi la hot hot hot nha'

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000