yêu đơn phương ..................

unni_x

Active Member
friendship4588 said:
Căn bản là cái này mình không thể tự quyết định được. Mình không muốn nhưng nó đến với mình lúc nào mình cũng không hay nữa.
Vanh nói đúng đó, đơn phương thì có ai muốn đâu, nó tự đến, làm sao để nó đi bây giờ :(

unni_x said:
Vanh nói đúng đó, đơn phương thì có ai muốn đâu, nó tự đến, làm sao để nó đi bây giờ :(
Điêu tốt nhất mà anh rể khuyên là :

You'd better looking for loving you !

Please hear your heart !

::.. :>> Người yêu ơi thương nhớ em trọn đời :>> ..::

Aloneinthedark

Iu đơn phương ư?khổ lắm ,thương người ta mà chẳng thể nào nói cho ng ta biết điều đó.thấy bức bối trong lòng lắm.nhưng ko nói ra thì có ngày lại ôm hận nhìn ngừơi ta vui với ai kia.......ko phải mình

Aloneinthedark said:
Iu đơn phương ư?khổ lắm ,thương người ta mà chẳng thể nào nói cho ng ta biết điều đó.thấy bức bối trong lòng lắm.nhưng ko nói ra thì có ngày lại ôm hận nhìn ngừơi ta vui với ai kia.......ko phải mình
hu hu chú đệ tốt à .Yêu đơn phuơng khổ nhỉ ?

Nhất là mỗi khi thấy người minh yêu trong lòng đang đi ...với một ai, tim mình như thắt lại và cảm giác chạnh lòng lại dâng lên ....huhu :((

:(( người yêu ơi thương nhớ em trọn đời :((

Aloneinthedark

oh sư huynh đang bị như thế à???nếu vậy em xin chia bùn
em còn khổ hơn,người ta biết nhưng lại ko đáp lại...........chỉ bảo em cứ kiên trì rồi sẽ có ngày.....

smooth

Member
sẽ có ngày người ta nói lời từ chối chính thức cho lịch sự à, thảm. thà đừng nói còn hơn, vẫn có 1 cái gì đó để hy vọng, mặc dù biết vô vọng.
dạo này ko thấy bé Nho lên post bài nữa anh aptech nhỉ, anh chịu khó ăn nhiều cá, tập trèo cây, để thành mèo, cưa Un đi thôi :D :D

unni_x said:
khổ quá cơ :( em có mèo rùi mà :>>
Sao mà khổ miu miu của anh.

Mà sư đệ ơi anh giờ mới có chị Nho thôi đang trong quá trình mà nị hì hì :>>

Anh chia buồn với chú nhé, anh với chú giông nhau thiệt. hu hu
Sư đệ ơi sao huynh đệ mình khổ nhỉ .

Ngừoi yêu ơi sao ảc hai đối xử với huynh đệ anh thế.... Nhẫn tâm lắm đó người yêu ơi....

Mùa đong về rồi ai sẽ đem hơi ấm của mình dành cho em, người yêu ơi......

Đấy đệ à anh đã kêu lên nỗi khổ của huynh đệ ta rồi nhé hihi ....hi hi..

Mong rằng hai người yêu quay về huynh đệ ta em nhỉ ???? :>> :(( :((

fruit NHO

Active Member
Sao mà khổ miu miu của anh.

Mà sư đệ ơi anh giờ mới có chị Nho thôi đang trong quá trình mà nị hì hì

Anh chia buồn với chú nhé, anh với chú giông nhau thiệt. hu hu
Sư đệ ơi sao huynh đệ mình khổ nhỉ .

Ngừoi yêu ơi sao ảc hai đối xử với huynh đệ anh thế.... Nhẫn tâm lắm đó người yêu ơi....

Mùa đong về rồi ai sẽ đem hơi ấm của mình dành cho em, người yêu ơi......

Đấy đệ à anh đã kêu lên nỗi khổ của huynh đệ ta rồi nhé hihi ....hi hi..

Mong rằng hai người yêu quay về huynh đệ ta em nhỉ ????
un nhận aptech làm anh từ bao giờ đấy?
anh aptech ơi em có ng yêu rùi...chồng của un đó......đừng gọi em thế......
có phải mình đang yêu đơn phương 1 ng ko nhỉ?ko biết nữa!

unni_x

Active Member
fruit NHO said:
un nhận aptech làm anh từ bao giờ đấy?
anh aptech ơi em có ng yêu rùi...chồng của un đó......đừng gọi em thế......
Em không hề nhận Aptech làm anh bao giờ cả, có mà có người nhận vơ thì có, chí ít em cũng là người bình thường mà ;)
Mà chồng em hay thiếp của em cũng đều không phải là người yêu gì cả, chị hiểu lầm rùi :(

smooth

Member
những người khốn khổ :D :D, ai bắt khổ mà phải khổ, mà chịu khó đi, khổ trước sướng sau, sướng luôn thế nào được. mà ko biết khổ làm sao biết thế nào là sướng ???

americalex106

đọc nghe mùi mẫn ghê.. :( tiếc là mình chẳng có ai cả nên chưa bít iu đơn phương thế nào.. :D
tóm lại là yêu làm chi cho đời nó khổ.. :( :9 sống một mình tẩm bổ ko phải sướng hơn à.. :cool: =D>

fruit NHO

Active Member
Mà chồng em hay thiếp của em cũng đều không phải là người yêu gì cả, chị hiểu lầm rùi
chồng un là thàng hiền đúng ko?bạn trai chị
thiếp un là vương anh ?là ng yêu chị!
đấy nhé em nhắc lại với anh aptech!em đã có chồng ,có ng yêu ,có bạn trai và có bồ!đề nghị anh ko làm phiền!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000