xin cho y kien

LinhChiCVA-

Member
Chi cho cái gì đáng chi thì chẳng bao giờ gọi là hao...Nhưng cái gì nó quá đáng quá thì đúng là nên "say" thẳng vào "problem"
Hình như bác này đang rất bức xúc vì mới có bồ thì phởi... hi` hi`...*^^*...

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
lên cao mới biết núi cao, có bồ mới biết rất hao túi tiền
Tuấn có vẻ suy nghĩ về vấn đề này nhỉ.Theo mình thi khi yêu nhau đâu phải quan trọng vấn đề tiền bạc,nếu yêu nhau thì chúng ta sẽ thông cảm cho nhau chứ không nên quan trọng quá vì tiền...

Chim Sẻ

Member
Đã yêu nhau là phải hiểu và thông cảm cho nhau. Nhiều khi không có tiền mà được ở bên nhau là đủ rồi. Chẳng hạn như đi chơi với người yêu mà không có tiền nhớ, đi lượn hồ Trúc Bạch, rẽ lên Nghi Tàm, mon men theo bờ Hồ Tây nếu có độ mươi mười lăm nghìn thì vào quán ngồi. Đấy nói chung là nhiều trò lắm cơ

teddybear

Member
Hay thật đấy,chẳng lẽ những người yêu nhau có thể ngồi nhìn mặt nhau được cả ngày mà không chán hay sao?Nếu không thế thì thỉnh thoảng đi chơi cũng có tốn tiền lắm đâu :lol:

Em thấy có ngừi iu đâu có gì là tốn đâu! Nói chung là đã iu nhau rùi thì cái chiện xiền nong nó cũng ko còn quan trọng nữa mè. Như em với bf của em, 2500 đi xe bus lên Bờ Hồ, lượn lờ mấy vòng, chụp ảnh linh tinh là hết buổi sáng lại thêm 2500 nữa đi về, thế mà vẫn vui! Túm lại là được ở bên nhau là hạnh phúc rùi đấy!

Chim Sẻ

Member
có người yêu là tốt rồi, ai muốn kêu ca thì bỏ người yêu đi. Đến lúc chỉ có 1 mình ôm điếu cày như tôi thì mới biết khổ

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
mà Long ơi, ôm điếu cày hóa hay đấy em ạ. Đây nhé, em làm gì nó nó cũng đồng ý, em nói nó nó không bao giờ cãi lại, em không phải chăm sóc nó, không phải đưa nó đi chơi, v.v... thế mà nó luôn ở bên em cho em ...ôm... :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: Hì, thích quá còn gì nữa em?? :p :rolleyes: :rolleyes:

Ui giời, thế thì thíu gì thứ được như điếu cày hả chị? Ví dụ như gấu bông này, hoặc là cái chân ghế này, nói chung là tha hồ ôm nhá!

Nhưng mừ khi mình bùn nó có ở bên mình mà an ủi được ko? Khi mình vui nó có cười toe toét với mình được ko? Thôi nói chung là theo em có mụt ngừi để mà yêu thương và để nhớ nhung là hạnh phúc lém rùi!

....den luc ma minh vo 1 big problem thi moi biet duoc nguoi ieu cua minh doi voi minh the nao duoc....chu bay gio moi viec an yen binh nen chua biet the nao ca dau he he he.....den luc do moi thay co hanh phuc that ko.....

Uh thì đành rằng iu ko hao tìn, nhưng mà hao noron và đau tim lắm, kứ lâu lâu hỏi: "anh ơi, mình wen nhau ngày nào, thứ mấy, mình đi xem film gì đầu tiên" hic hic........ sáng ra mà thấy mặt hớn hở kó vẻ chờ đợi là biết kó điềm ko lành rùi......, kơ mà ko nhớ ngay í nghĩa kủa ngày hôm đấy chắc kũng phải về ôm chân bàn thật

<!--QuoteBegin-Lười kó kỡ+Aug 29 2003, 11:23 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Lười kó kỡ @ Aug 29 2003, 11:23 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Uh thì đành rằng iu ko hao tìn, nhưng mà hao noron và đau tim lắm, kứ lâu lâu hỏi: "anh ơi, mình wen nhau ngày nào, thứ mấy, mình đi xem film gì đầu tiên" hic hic........ sáng ra mà thấy mặt hớn hở kó vẻ chờ đợi là biết kó điềm ko lành rùi......, kơ mà ko nhớ ngay í nghĩa kủa ngày hôm đấy chắc kũng phải về ôm chân bàn thật [/b][/quote]
ôi, đã có người cùng chung một nỗi khổ với tôi.....

Hic hic...ôi có những ngừi bắt bf của mình nhớ những thứ như thế cơ á? Em thì chẳng bao giờ như thế cả đấu, tùy từng ngừi thui các bác ạ, nói chung là mọi ngừi đừng nên nhìn tình iu như thía, bít bao nhiu ngừi đang hạnh phúc vì đang iu và được iu đấy thôi!

nmv_2301

Member
Tiền là gì? Chỉ là một tờ giấy mà thôi...người ta vẫn khổ vì tiền đấy thôi...có tiền thì sao mà không có tiền thì sao?Theo quan điểm của em thì tình yêu chỉ là tình chứ không phải là tiền.... :D

Mặc dù tiền là giấy những mà ai cũng cần nó hết cả ....còn tình yêu thì ai mà chẳng cần từ xa xưa các cụ còn phải yêu nữa là các cháu thời buổi hiện đại .....trong cái khổ nào mà chẳng có điều hạnh phúc sau đó .... tình yêu luôn mang đến cho còn người ta những điều hạnh phúc nhưng nó có đi đến hết con đuờng hạnh phúc cuối cùng hay ko thì phải đến lúc chít con người ta mới trả lời được ...Nhưng tình yêu vẫn luôn luôn là điều kì diệu và huyền bí ....

teddybear

Member
Yêu cũng chả là gì cả,người ta vẫn có thể yêu nhau vì cái tờ giấy gọi là tiền kia và vẫn có thể bỏ nhau cũng vì cái tờ giấy ấy :( :unsure:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000