wesleyan? Do it ring a bell?

C

Chu Ngoc Yen

Guest
Trường mình có ai định apply wesleyan không nhẩy? Có mỗi mình mình thì buồn chết.
To d3 guys: muốn có forum riêng cho clb tieng anh mà không biết ai có tham gia không. Lên mãi trang web trường ams rồi ngượng quá. Aner không bằng một góc của amser.

unni_x

Active Member
Chị Yến ạ, theo em thì mọi sự so sánh ở đây đều rất khập khiễng, Ams là Ams và CVA là CVA :) Nếu cứ nghĩ CVA không bằng 1 góc của Ams thì chắc không bao giờ CVA có thể tiến xa hơn được đâu ;)
Và còn 1 điều nữa, em thấy gọi dân mình là dân Chu thì hay hơn là Aners :D

C

Chu Ngoc Yen

Guest
Có thể em hiểu chưa đúng. forum này dành cho hs khóa 02-05, và chị tự ý thức là bọn chị còn thua kém dân am nhiều lắm. Chẳng qua không ai thích nói ra sự thật đấy thôi. Còn về khóa 03- 06 đấy là chuyện của các em. Chị không biết và cũng không có ý so sánh. Tự em em biết thôi. Biết mình biết ta là 1 cách để tiến bộ đấy.

Blueroses1411

Yeah,i found my friend

Hi` hi`,hóa ra là Bull nhà mình cũng có trong đây.Tớ cũng vote cho idea làm câu lạc bộ Tiếng Anh của Bull nhà mình =D> !Mấy tên lớp mình đâu hết mà chẳng thấy tăm hơi thế nhỉ? >:p

@Duy Ti@

Yen hay qua nho?
Sao lai so sanh nhu the lai con de cac em y noi cho
CHU VAN AN minh` luc na`o cung la nhat.Ko sau trương na`o het
Ai lam CLB Tieng Anh di cho Duy tham gia voi!!!!!!!!
Dang muon hoc TA day ;;)

Mat to

ui mẹ ơi... ...=)) =)) =)) đang uống nước tí sặc với em đấy Duy ạ... nhưng anh nói thật... muốn làm mod thì trước hết là học cách post bài có dấu vào đi... hix.. mày post bài như chữ Ai Cập cổ đại ý... ko thể đọc lổi... mà nick Ym của mày có phải là duyti_cva đúng ko nhờ... có gì thì onl anh em chia sẻ.... (share tí ti thông tin....:D)

Blueroses1411

@Duy Ti@ Phương béo dơ hơi ơi !!!!!!!!!
Hehehehehhe
Dạo này em thế nào.Lâu lắm anh ko gặp
Bạn Duy nhầm nhọt rùi,Phương béo của bạn là Mai Phương cơ,còn đây thì....nhìn lại nick đê :Thu Phương

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000