WC 06 sẽ khởi tranh đêm nay. Hãy cùng đến đây và tìm nhà vô địch

Nhà vô địch WC 2006

• Đức

Votes: 3 5.8%
  • Anh

Votes: 9 17.3%
  • Thụy Điển

Votes: 0 0.0%
  • Argentina

Votes: 2 3.8%
  • Bờ Biển Ngà

• Hà Lan

• Mexicô

• Bồ Đào Nha

Votes: 1 1.9%
  • Italia

Votes: 5 9.6%
  • CH Czech

• Brazil

Votes: 22 42.3%
  • Nhật

• Pháp

Votes: 5 9.6%
  • Hàn Quốc

• Tây Ban Nha

• Mỹ

• Australia

Votes: 1 1.9%
  • S & M

• Thụy Sĩ

• Đội bóng khác

• Total voters
    52
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

longthieugia

Năm nay tuyển Brazil tiếp tục đăng quang bởi trong tất cả các đội mạnh thì Bra đang sở hữu cả dàn sao và đang đạt phong độ tốt nhất,ko chấn thương, ko lục đục về nội bộ

longthieugia

Còn Giang, có tin mừng cho em là VN vô địch WC có thể xảy ra đấy nhưng trong game thui :) :)
Game FIFA WC 2006, lần đầu tiên có mặt tuyển Việt Nam (kì lạ là thằng Thái lại ko được) nên ước mơ của em giờ sẽ thành hiện thực

Những gì Đức thể hiện hôm qua còn chưa xuất sắc lắm, nếu chỉ thể hiện đc đến thế thì ko phải là đối thủ của Anh và Brazil đâu, cần nhiều hơn nữa mới chứng tỏ mình là 1 trong 3 ứng cử viên nặng kí nhất cho chức vô địch đc
Nếu Đức chỉ đá tầm tầm như đêm qua thì chán lắm, chưa là gì đâu

Ice_Fire

Member
Bầu cho Nhật rồi B-) , quê hương thứ 2 :)) , kết Nhật vcl , đá cả Braxin kém đ** đâu , chế mà vẫn phải vác cái tên Braxin của Châu Á :-< , sao người tao ko nói Braxin là Nhật của Nam Mỹ nhỉ =))=))=))
Nhật vl hehehe !

Ice_Fire

Member
Hi~hi~ , kireina là " Xinh " đó hả ^_^ em Hương ghê quá :))
Mà chữ FANK phải là FRANK chứ ... , Anh iếc gì gặp Nhật cũng chết thôi :))=))

huong_kireina

A` suyt' que^n 21/6 Anh_THuy. Die^n? ca? nha` xem nha' va` nho*' ung? ho^. England
20/6 sinh nha^t. la6n` thu*' 28 cua? Fank Lampard hy vong. tra^n. Anh_Thuy. Die^n? Lampard ghi ban`;) :? :x

huong_kireina

Ac ac anh Tie^n' mo*i' hoc. Tie^ng' Nhat tu*` ho^i` nao` che^' hoc. le^n ji` roai` A1 hay A0???:)) =)) Noi' chung la` ne^u' Anh ga(p. Nha^t. thi` Nha^t. chi? coa' ma` ma^t' die^n.;-) ;-) ;-)
ANH Co^' Le^n CO^' vo^ do dich. du` ko the^? vi` na(m nay Braxin vo^ dich.

Ice_Fire

Member
:x Nhật :x , nói thử 1 câu xem lào : watashi wa nihon o daisuki :x:x:x , Braxin tuổi teen , Anh tuổi tí , Đức tuổi dậy thì [-(

Ice_Fire

Member
Anh đá như shit , mất kông mình ngồi xem , chỉ chiến thắng nhờ bàn đá phản lưới nhà =))
Jo.Cole ko thể hiện đc j` , Crown lóng nga lóng ngóng , Owen bị thay ... Beckham vớ va vớ vẩn [-( ... Hàng thủ chắc chắn mà ru rú ở nhà , Ashley Cole o hề lên tham gia tấn công :-<
Đá thế này mà đòi vô địch
Chắc chỉ tầm đứng thứ 3 ... vòng bảng thôi :-<

longthieugia

Thụy Điển hòa tân binh T&T,bất ngờ đây
Công nhận hôm qua tuyển Thụy Điển vô duyên trong khâu dứt điểm quá + thủ môn T&T bắt rất xuất sắc
Thiếu gia chúc mừng cho tuyển T&T có 1 mở đầu tốt =D>=D>=D>

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000