Với anh em chỉ là ... ???

Volodia

Member
Thích ah? >"<
Tùy người thôi anh ah, nói là yêu cũng chả sai đâu nhg mà đối tượng đc nói đen phải thía nào đã! :-w

unni_x

Active Member
yêu chẳng qua là có cảm xúc với 1 người nào đấy mà thui :"> é, nhớ hùi bé đi học mẫu giáo, mình với bạn ý ngủ cạnh nhau :"> nảy sinh tình cảm lúc nào ko biết nữa :))=))

trungvb

Moderator
:">
unni_x said:
yêu chẳng qua là có cảm xúc với 1 người nào đấy mà thui :"> é, nhớ hùi bé đi học mẫu giáo, mình với bạn ý ngủ cạnh nhau :"> nảy sinh tình cảm lúc nào ko biết nữa :))=))
đấy người ta gọi là di 1 về 2 chị ạ...:">(khung cảnh thơ mộng 2 bạn trùm chăn lên..:-S )

ly huyen vy

Member
Lucifer said:
thì đấy là rung động
not love
nếu bạn yêu người đó hơn 3 tháng
thì maybe đó là ty
-_-
Ơ!thế chưa đến 3 tháng thì đấy chỉ là thích thôi ah?Định nghĩa này có vẻ chưa ổn lắm ấy ạ!
Chưa ai định nghĩa trọn vẹn được t/y, nó chỉ nhiều hơn thích một tẹo, và làm người nòng hơn 37 độ một tí thôi.Nó chung là...chẳng ai bít t/y là cái we' gì !

rikku

Active Member
hì. Có sống đôi chục năm nữa thì phần đông con người cũng chẳng hiểu nổi "Yêu" đâu. Chi bằng hãy cùng sống và cảm nhận; tình yêu với tất cả luôn là tươi trẻ mà; tình yêu dù là "bọ xít" thì những hạnh phúc hay những gì khác mà con người cảm nhận được thì tốt hơn là trân trọng nó. Không nên vì tìm thấy một giá trị nào lớn hơn từ tình yêu mà phủ nhận những điều NHỎ NHOI CŨ. .
Góp ý với em Hồng Trang thế thui. :) Anh cũng chẳng gọi gì là nhiều kinh nghiệm; mới chỉ bước sang cái tuổi gọi là trên 18. .

unni_x

Active Member
trungvb said:
:">
đấy người ta gọi là di 1 về 2 chị ạ...:">(khung cảnh thơ mộng 2 bạn trùm chăn lên..:-S )
khổ lắm, hùi đấy bé tí làm sao đi 1 về 2 được =)) =)) đùa thui, trong sáng ý mà :">

fruit NHO

Active Member
Clark Kent said:
yêu nhau là tùy vào hai đứa thôi
như thằng Cò em anh
một tuần có khi mấy ngày nó lại yêu con khác
nhưng đấy đâu phải là yêu,chỉ là sự chơi bời của nó thôi
các em mới 15,16 tuổi mà nói đến yêu thì không đúng lắm
có lẽ đấy chỉ là thích thôi
em anh toàn hoành tráng nhỉ ???;-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới