Vợ tương lai??????????

akaay

Member
Anh ra điều kiện đê!Cho chị em còn biết mình là ai chứ?Ở đòi thì phải mình là ai chứ nị!!!!!!!!!!!!
Anh ra điều kiện này:
1.Nhan sắc:Không sứt môi, lồi rốn, hở hàm êck!!!
2.Chứng chỉ xuất xứ (C/O):Con nhà thế nào cũng được, chỉ trừ những gia đình buôn bán hàng quốc cấm!
3.Trình độ văn hoá: không lói ngọng!
4. thái độ: cấm cãi chồng và mẹ chồng!!
Ha ha thế mà ối người không đáp ứng nổi!!!

Ui giời ơi............cho Chip xin đi.............thế này thì không chỉ chị Hà với Chip ế đâu..........mà còn ối người nữa đấy.......... :lol: :lol: Nhất là cái khoản cấm cãi chồng.............chậc chậc..............cái nì khó à nha :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

topti9

Công nhận đấy...........cái khoản ko đc cãi chồng hơi.............hơ hơ.......... chịu.......sống là phải đấu tranh mừ............. :D :p :lol:

GiangNguyen

Member
Nếu 2 vợ chồng cãi nhau , chồng thì cứ nói , vợ im thì sẽ chán lắm bác ạ , ko thích nữa đâu. K biết bác có thế k nhưng em nghĩ cãi nhau mà cứ nói 1 mình thì hết cả hứng thú nữa hehehe...
:p

akaay

Member
Cái điều khoản 4 thì hơi có vấn đề thật!Nhưng do lõi chưa truyền đạt rõ ràng thui! với lại cũng phải nhầm để cho mấy em còn bóng bàn chứ!Hê hê!!!!!
4. Cấm cãi chồng khi có mặt mẹ chồng khi không có mặt cho phép "đấm đá" thoải mái, cấm cãi mẹ chồng trong mọi hoàn cảnh!!!

Lambor nói đúng rồi.Vợ chồng cãi nhau mấy ngày lại cưòi tít cả mắt,chứ cãi mẹ chồng thì lại gây mất tình cảm trong gia đình,ăn cơm cũng không ngon.Với mẹ chồng tốt nhất là nên nhịn,à quên cả bố chồng nữa,các nữ nhi phải tiếp thu chứ.
Đặt trong tình huống mọi người có anh trai mà lại có chị dâu cứ cãi bố mẹ chông nhan nhản thì dù đúng hay sai thì cũng gây khó chịu,ác cảm chứ.

Hê hê bác aKaay đưa điều kiện thế này thì dễ dàng cho các em gái quá!Cả nể khéo lại bụng to đấy bác aKaay à?
To PVNH: thế mà các em cũng kêu aKaay ế được thì chịu các em thật!Các em lại ở cả tầm "dưới" của các điều kiện đó!
Ở đời phải biết mình là ai chứ!!!!

Ồ.....................nói vậy chắc tiêu chuẩn của anh gọt bút chì phải cao lắm đây.................hic hic...............không hiểu với anh thế nào thì mới đc coi là...............không dễ dàng.......... :rolleyes:..........Thiết nghĩ..........bi giờ nam nữ bình đẳng.........khó lòng mà kiếm đc một cô ko bit cãi chồng......................Người ta bảo yêu nhau lắm cắn nhau đau mờ.................có cãi nhau thì mới iu nhau dc chứ ;) ;) :) :lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Cậu bé gọt bút chì+Dec 16 2003, 03:53 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Cậu bé gọt bút chì @ Dec 16 2003, 03:53 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> To PVNH: thế mà các em cũng kêu aKaay ế được thì chịu các em thật!Các em lại ở cả tầm "dưới" của các điều kiện đó! [/b][/quote]
Hì, xét cho cùng, nếu anh aKaay tìm được cô nào đáp ứng vừa đủ 3 đk đầu của anh ý thì có lẽ cô ấy cũng chịu làm nốt đk thứ 4 :p :lol: :lol:

Các "em" trong Forum này thừa khả năng đáp ứng được 3 đk đầu B) , chính vì thế mà không thể đáp ứng trọn vẹn cả đk thứ 4 được đâu anh Dương ạ... ;-) B)

akaay

Member
Biết ngay mà!Thế mà hoá ra anh nói về các em rất đúng (xem ở bên con gái thời nay ý!)Chưa nói xong đã cãi xong!!!Các em giỏi giang lắm mù!Hê hê!Bây giờ mình chưa có người yêu cũng đúng thui!Toàn thế cả!!!!!!!!!!!!!!!!
Lại chạm vào tự ái của các em rồi!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Thì em đã bảo rồi mà, anh tìm người nào vừa đủ 3 đk trên, thì chắc cũng sẽ đáp ứng nốt cho anh đk thứ 4 thôi ;-)
Trên TG có rất nhiều người thế mà, anh tha hồ mà chọn :rolleyes: :p B) >:)

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
1.Nhan sắc:Không sứt môi, lồi rốn, hở hàm êck!!! <<thế thì khểnh cả hàm vẫn oki
2.Chứng chỉ xuất xứ (C/O):Con nhà thế nào cũng được, chỉ trừ những gia đình buôn bán hàng quốc cấm! << nhưng gia đình có các căn bệnh di truyền như bệnh lao,bệnh máu trắng... vẫn oki
3.Trình độ văn hoá: không lói ngọng! << nhưng bị câm,điếc a.Dương sẽ lấy làm vợ ngay
4. thái độ: cấm cãi chồng và mẹ chồng!! << vẫn được chửi và cãi bố chồng
Ha ha thế mà ối người không đáp ứng nổi!!! <<< nhiều người đáp ứng được những yêu cầu đó quá

---------------------------------------------------------------------------------------------
Yêu cầu member này hãy nhanh chóng khai lại tên thật và 1 số thông tin cá nhân nếu không sẽ bị khoá Nick

thuỷtinhxanh

Vợ câm thì chỉ đáp ứng được cái khoản ko cãi chồng và mẹ chồng thôi anh ạ,hứ còn "thượng cẳng chân,hạ cẳng tay" thì.....ai mà bít được >_<,mà các ông anh thích lấy vợ nói nhiều hay đập anh nhiều :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000