vô đây 10A2 và cả những bạn ko phải A2!!!!!

chocomog_257

Moderator
Lôi thằng Hiếu vào mà pozt bài cùng, ko thì D3 thể nào cũng đánh chiếm luôn đấy ;)
Còn ảnh nào nữa không thì lôi lên đây đi :D

chuabietgi

Member
uhm , tui giới thiệu với mọi người luôn, rủ luôn D3 vào cho vui !!!! người nhà cả mà !!! hix từ bao h vậy nhinhi????????
bạn nữ là " nữ hoàng cơ bắp" của lớp tui. có ai muốn --> giới thiệu cho =)) =)) =)) =)) :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

Monté Cristo

Mày post bé thế ai nhìn thấy gì, chết quên mất, hôm trước lỡ tay cài lại win format cả ổ luôn, mất cả tập ảnh lớp mình :( Mà có 2 thằng thì cũng làm gì, rồi cũng thành cái hồ cho d3 thoai :(

chuabietgi

Member
:cool: :cool: :cool: mà có gì đâu.
có thêm D3 cang vui chứ sao??? tat cả đều là bạn
lập cái này chẳng qua là để A2 có tiếng chút.. im lìm hoài
chán :cool: :cool: :cool:
các bạn D3 ủng hộ tụi tôi nhé !!!!!!!!1 :p :p :x :x :x
muốn làm bạn với tát cả mọi người !!!!!!!!!!!!!1

p3yeu

Member
:D tớ muốn làm quen bạn linh và bạn tuấn kave,ngoài ra còn bạn khôi và bạn sáng nay ngồi cạnh bạn khôi,hình như mình tí nữa ôm chân bạn ý ,
:D cái thằng áo xanh kẻ đeo kính ấy,ngại quá :<< :>> :>> :>>
ah nghe nói lớp ấy có bạn hot gal nào hot lắm mà

chuabietgi

Member
bạn nói bạn nào vậy?
tớ là Linh đây rùi !!!
phương châm của tui là thêm bạn bớt thù mà nhiều bạn quá thì khả năng bị thù càng nhiều
hì lam quen nhé

Monté Cristo

Ngồi nói chuyện cả buổi sáng quen chán rồi giờ còn làm quen nhá, hãm quá mày, gì phải lễ nghĩa thế, đối với bảo kể của green castle thì thế là quá chu đáo roài =)) =))

chuabietgi

Member
ui bạn ơi ! học có sớm 1 năm thì cũng vậy thui ! " gái hơn hai trai hơn 1 " --> chuyện nhỏ !!!!!!!!!
mà có sớm một vài năm cũng gọi là bạn cho trẻ bởi cái mặt bạn già quá rùi 11goij bạn là phúc lắm đấy !!!
ko là tui gọi bằng CÔ lun !!!1
hehehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000