Vip_a6 đề nghị toàn thể A6 vào điểm danh nhé !!!

vip_a6

Ai thèm ghen với vợ , mà My ơi rất vui được làm quen với ấy ( sorry tớ quên ) - à My có biết thằng Quang Anh không !

BanNaNna

Member
vip_a6 said:
Ai thèm ghen với vợ , mà My ơi rất vui được làm quen với ấy ( sorry tớ quên ) - à My có biết thằng Quang Anh không !
coa' ! ho*' ho*"!
hoa' ra ban. Dat.A6 la` ban. na`! hom^ wa tap^. wan^ su*. het' toa ghe^
to*' phuc.

trangve_a2

Mi, tớ là trang, cùng tập bóng rổ với ấy nè.........hum nào cho chồng tớ xem mặt ấy cái, hỏi ấy suốt, chồng nhỉ? :p

BanNaNna

Member
trangve_a2 said:
Mi, tớ là trang, cùng tập bóng rổ với ấy nè.........hum nào cho chồng tớ xem mặt ấy cái, hỏi ấy suốt, chồng nhỉ? :p
nhớ oài ! hôm nai pé Quang Anh lớp tớ đã giới thịu choa tớ bik cái nick name ~~~>TraNg Ve<~~~ kụa kậu
chồng cậu chéc phải bít tớ chứ
ngay cạnh lớp tớ mà

vip_a6

@ kid08 : anh phải nói rõ là tiết mục nào , tiết mục ba người hả !
@ banana : trời không ngờ tiếng hét của mình lại uy lực đến thế !( tớ hình như không biết cậu thì phải )
@KFC_HANOI : ANH ƠI HÌNH NHƯ ANH NHẦM SANG KHOÁ TRƯỚC PHẢI KHÔNG ?

mimeo1211

Chao` em bi' tho*? A6.... Hum trc' hop bi' thu hoi bi an' tuong voi' em vi` man` gioi' thieu, lam` cho phong trao` trg` minh` lat up' bon Ams...Vo~ tay cai' neo`:D :D

vip_a6

@ mimeo:Trời không ngờ bài diễn văn của mình lại gây xúc đọng đến thế ( may mà anh bí thư trường chưa khóc :D ) - hehe ( ủa Chị hôm đó đi họp bí thư hả chị ? )

BanNaNna

Member
vip_a6 said:
@ mimeo:Trời không ngờ bài diễn văn của mình lại gây xúc đọng đến thế ( may mà anh bí thư trường chưa khóc :D ) - hehe ( ủa Chị hôm đó đi họp bí thư hả chị ? )
kinh dị vậy seo?

mimeo1211

heheheh chi ngoi` ngay tren em... em hoanh` trang' thia'... nam nay vao` Doan` trg` di cho no' mau' Doan` trg` minh` nam ngoai' yeu' xiu`B-) B-)

mimeo1211

dau` nam nang no tham gia may' cai' truc Van phong` Doan` 1 ti', ninh may' anh chi 1 ti' la` OK ngay.... Vao` Doan` trg` nhiu` lop' 10 lam' co' ai bit' ai voi' ai dau, cu' dua' nao` nang no 1 ti' la` dc vao` ngay mu`:D :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000