Viet Nam vo dich !!!

GiangNguyen

Member
:D Vua xem xong tran Viet Nam - Malai minh tu nhien thay nho Ha Noi ; nho Viet Nam qua ; gio nay o nha chac moi nguoi ra duong dong lam ; neu minh o nha chac chan cung ko the o nha vao luc nay duoc.
Nho lai dot Tigre cup , moi nguoi do ra duong that dong vui , nao nhiet , nhung tieng ho reo ; tieng cuoi tran ngap duong fo , vay ma gio day minh lai o xa Ha Noi den the , muon cam nhan khong khi vui ve ay chi co the qua mang , Neu co 1 dieu uoc minh mong gio phut nay day dang duoc o Ha Noi , duoc tan huong nhung giay phut vui ve ay. Ha Noi oiiiii :(
HG

Nhớ Hà Nội ,nếu em phải xa Hà nội em cũng nhớ lắm,nhớ từng góc phố,nhớ từng con đường nhỏ...và nhớ cả con người Hà Nội.Nghĩ đến lại không muốn xa Hà Nội.Không tôi không muốn xa Hà Nội một chút nào cả.Nhưng sẽ có lúc phải xa thôi,nhưng ko phải là xa mãi mãi.
Tôi yêu Hà Nội.

đúng là khi ở hn mọi thứ đều bình thường ,nhưng khi xa rùi cái gì cũng thấy thân thuong đáng nhớ hết cả...Nhất là khi nhìn hn trong thời gian hạnh phúc và nóng rừng rực trong cái lạnh của HN thế này thì càng muốn về hn nhiều lăm đó và cảm giác nhớ nhung cũng càng dâng trào...hic

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Đúng thế, HN có 1 cái gì đó rất đặc biệt, không ở đâu có được cảm giác như ở HN...
Mình thật tự hào về thủ đô HN này, mặc dù nhìn từ máy bay xuống nó không khác gì cái làng nho nhỏ...
Gì thì gì, ở HN mình vẫn cảm thấy thoải mái nhất...
Hic, đi xa nhà lâu, bây giờ về HN thì gọi là đi du lịch HN mất rồi, hic.... Ước gì chẳng bao lâu thì sẽ là ngược lại... :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000