Viết cho người mình yêu ...

oài chán ghê a.Thế là em ko đc gặp anh trong thời gian này rùi.Lúc người ta cần anh nhất thì anh đang ở đâu?Em nhớ anh nhìu quá,nhớ nhất là giọng nói của anh.Nhưng chẳng thấy anh nt gì cả.Tệ quá

foxdunk

Member
...chồng oai...sắp thi roài chồng nhẩy...:)...Chồng đừng lo quá nhá...đã có em luôn bên chồng..:)...Lâu ko đc nói chuyện với chồng...lâu ko quan tâm đến chồng nhìu như trước...đừng giận em nhá...Chồng em rất giỏi...chồng em sẽ làm tốt mà....iu chồng nhìu...:*

foxdunk

Member
Đến anh nài...L thân yêu...:)...Thề với anh...anh là đứa duy nhất khiến em có thể hy sinh giấc ngủ...:-<...nói chuyện với anh đến 3h am...mệt chết đi đc...Nhưng ko sao...vì anh zai...em chịu đc...:)...Hôm nọ Anh thua...ko hỉu anh có lăn ra khóc như arse ko...
Anh L của em bây giờ lớn thật rồi...ko ngớ ngẩn như trước nữa...Em vẫn thường nói với anh mong là về sau em ko yêu phải đứa nào như anh...nhưng ko phải đâu...Đứa nào có đc anh...phúc nó thật sự rất lớn....Anh L của em nhạy cảm...dễ thương...đáng yêu...đẹp zai nữa chứ...:)...
Mai anh thi rồi...vẫn biết là đỗ trượt cũng chẳng ảnh hưởng j đến tương lai chắc chắn of anh...nhưng em vẫn thấy hồi hộp quá...Dù j cũng mong anh làm thật tốt...:)...
Em tìm đc đường sang Marseille với anh rồi...hơi khó...nhưng em tin sẽ làm đc...Hết năm nay...cùng lắm là 2 năm nữa em sẽ đứng trước mặt anh....như thế đỡ phải "1 tuần sang chơi với anh 1 lần"...Anh em mình lại chơi với nhau...anh nhỉ...Marseille là 1 thành phố đẹp...

nhiều lúc em cảm thấy có lẽ bạn em ko nên nói chuyện với anh quá nhiều , mỗi khi chúng nó nói cho em 1 tin nào đấy , em cảm thấy shock kinh khủng , sao lại như thế này hả anh , em biết là sắp đến ngày chúng mình xa nhau rồi , muốn đc ở trong vòng tay anh , dù chỉ 1 giây , cũng khó đến thế sao ? Chỉ muốn bay ngay đến bên anh , chẳng biết nữa . Em lại khóc rồi , sao thế nhỉ , sao lại phải khóc vì anh nhiều quá thế mà em vẫn yêu anh hơn cả bản thân em ? Về với em đi anh , dù chỉ trong 1 ngày hoặc 1 giờ cũng đc . Về bên em , đc ko anh ...........

unni_x

Active Member
ài, vừa đọc được mí dòng viết của 1 cô bé dành cho ex của mình :D ko ngờ cô bé vẫn iu bẹn ý nhìu thía :"> hy vọng sẽ có ngày bẹn ý hiểu ai dành tình cảm cho bẹn ý nhiều như thế :"> chúc 2 người sớm gặp nhau ở Marseille :p

Hic anh ơi sao anh lại phũ thế? Nói thảng vào mặt em là anh chẳng bao giờ yêu một con nhóc con như em. Rồi cứ luôn mồm nói em là em gái, rồi thì em bé. Em đỗ bac rồi đấy chứ. năm sau là étudiant PCEM rồi, cũng hoành tráng như ai đấy chứ. Em mặc kệ anh thôi, em không già đi ngay được, phải làm anh trẻ ra thôi Tình Yêu Lớn của em ạ!!!!!

em xin lỗi ............
có lẽ em chưa đủ sâu sắc để nhận ra tại sao anh giận em , xin lỗi anh vì em mất nhiều thời gian đến thế để hiểu anh
em biết , yêu em nhưng chưa bao h anh đc ôm em , đc nắm tay em cả
xin lỗi anh , tại sao em lại để cái ava đó nhỉ , em thật ngu ngốc
để cho anh thấy người khác ôm em , 1 người con trai khác
người ta nói em ko nên quá tin tưởng vào tình yêu của em
nhưng mà......... dù thế nào , em vẫn là của anh :x
đừng giận em nữa , đc ko anh
anh biết em yêu anh mà , chỉ yêu anh thôi
hi vọng là , mình sẽ đc gặp nhau trước khi anh đi , dù chỉ là trong giây lát
nếu như anh ko đến bên em , thì cứ đứng nguyên đó
em sẽ đi tìm anh , đi tìm tình yêu đích thực của mình :x

hơ hơ bi h mình mới biết yêu kiểu người lớn tốn tiền hix...chắc là...để mua...cho tương lai hí hí
còn yêu kiểu trẻ con thì tốn cái khác
yêu kiểu các cụ lại tốn cái khác hí hí hí...

chẳng hiểu đc nữa rồi ..........
thế nào là yêu , mà thế nào là ko yêu
yêu là thế này đây , người yêu nói chuyện với nhau chả # gì 2 người xa lạ :|

vichia

Active Member
còn ai để yêu, còn ai để gửi lời theo gió ?
Cảm xúcs và em, đâu là tiền đề đâu là hệ quả ?
Yêu em, cảm xúc ào ào như sóng vỗx
Mất em, xúc cảm vẫn còn đây ??

thế này mà cũng gọi là thơ :-< Thôi thơ type nhanh không xóa thế là được rồi :-< Đek sửa nữa. Sửa để làm gì ???

Red Devil

Member
Ghét tình yêu vì nhận ra rằng mình kô có................Ghét nhưng kẻ cao thượng trong tình yêu vì chúng là một lũ ngu. Con tim vẫn ấm áp nhưng kô dành để yêu ai hết.............Tình yêu ư, xa vời........................

huyentrang

Member
chúc anh hạnh fuc--dối lòng
mong anh thất bại và đau khổ-------em xót lắm
:(( hichic chẳng bít fai thế nào?????????thui tùy anh ....em yêu anh....em mãi chờ anh....

longva0412k

Member
Chưa bao h viết 1 bức thư tình , chưa bao h tớ lại muốn bộc lộ tình cảm của mình thế này.Không hiểu sao tớ lại làm thế này nữa ,tớ rất muốn nói cho ấy biết tình cảm của tớ , nhưng sao tớ ko đủ can đảm , đủ tự tin để nói lên điều đó.Quen với ấy lâu rồi , nhưng có lẽ rằng cho đến bây h tớ mới biết được : mình đã thực sự có tình cảm với ấy. Hình bóng ấy cứ luôn trong tớ vậy,mọi lúc ,mọi nơi,và thậm trí là ngay cả khi ngủ .Phẳi chăng là tớ với ấy dạo này gần nhau?? Và cho đến khi quyết định viết bức thư này ,thì tớ có thể khẳng định : tớ đã thích ấy.Tớ thích ấy ko phải vì ấy xinh , hay ấy có j nổi bật so với mọi người khác, mà đơn giản là tớ thích ấy vì ấy là ấy ,vì tích cách ,vì những j tớ thấy ở ấy: sự trầm lặng , kín đáo , và ít nói . Ngày ngày , gặp mặt , trò chuyện, tớ cảm thấy giữa tớ và ấy có quá nhiều điểm chung,sở thích, và mỗi khi nghĩ đến điều đó , lại làm tớ càng thêm thích ấy ...Tớ không biết là ấy có tình cảm với tớ ko ,có lẽ là vì ấy quá trầm,mọi hành động ,cử chỉ của ấy khiến tớ không thể tìm ra được lời giải đáp ,nhưng tớ lại rất thích cái trầm lặng ấy.
Tớ viết bức thư này , nhưng tớ lại không muốn ấy đọc được , tớ sợ , sợ nếu ấy đọc ,ấy sẽ tránh mặt tớ, ngại gặp tớ và... tình bạn bè của chúng ta sẽ không còn tự nhiên được như bây h .Mỗi khi gặp ấy , tớ chỉ muốn đối xử, trò chuyện với ấy như những người bạn bình thường,như trước kia để mọi người không nhận ra được tớ đã thích ấy , nhưng h đây ... sao lúc nào tớ cũng có một cảm giác lo lắng cho ấy , và muốn quan tâm đến ấy . Tớ không muốn hành động của tớ sẽ khiến ấy phải ngại trứoc bạn bè, tớ biết tính ấy thế .Tớ sẽ cố gắng kìm lại ,để mỗi khi gặp ấy được như trước kia ,như những người bạn ..........

Nếu ấy có đọc được thư này thì tớ chỉ muốn nói với ấy một điều :
Tớ đã có tình cảm với ấy ......................................................ilutcllg

Phải chăng em đã yêu anh ? Chúng ta quen nhau thật tình cờ qua 1 forum rồi chat rồi offline forum ...em gặp anh . Thực sự lần đầu tiên gặp anh , em ko có cảm giác đặc biệt , ko một rung động đặc biệt nào đối với anh . Và rồi những lần gặp nhau cứ nhiều hơn . Anh cố gắng tạo ra những buổi đi chơi chung giữa em và anh . Đi chơi với anh cùng mọi người , em thấy rất vui , thoải mái ...nhưng thực sự đó ko phải là những tình cảm đặc biệt , ko phải là rung động ..Rồi đến 1 ngày kia ...Anh online gặp em đang online . Anh rủ em đi dạo phố ...em lưỡng lự đồng ý .Và lần đầu tiên đi chơi với anh cũng là lần đầu tiên em đi chơi cùng với 1 người khác giới ...cảm xúc rất lạ , rất khác .Và lúc đó em biết em đã thích anh .Rồi ngày ngày em và anh đều online để gặp nhau .Những câu chuyện vui có , buồn có , tất cả cứ cuốn em vào cái thế giới ảo này từ lúc nào em ko rõ .
Sinh nhật em , anh đang đi thực tập tận Thanh Hóa .Em buồn lắm nghĩ rằng sẽ chẳng có món quà đặc biệt nào dành cho em như em vẫn hi vọng . Em đi chơi cùng bạn bè , bạn bè cười vui mà lòng em chỉ nghĩ đến anh . Một chút trách móc , 1 chút nhớ , 1 chút tủi ....8h tối - khi mà mọi hi vọng về sự hiện diện của anh đã hoàn toàn tắt lụi trong em ....Chuông điện thoại reo !!!! Em cầu trời đó là anh .Một chuông , 2 chuông , chuông thứ 3 em run run nhấc điện thoại lên.
-" Alo " ,em cố hết sức lấy lại bình tĩnh trong giọng nói
-"Giang à , Vy đây...."
Bất ngờ và hụt hẫng , em nghe điện 1 cách vô thức . Bất giác 2 dòng lệ tràn xuống gương mặt em .....Em ghét anh lắm !!!
Tiếng Vy chào chưa dứt em đã cụp mạnh điện thoại .Em muốn chìm vào giấc ngủ để ngày hôm đó trôi qua thật nhanh .
REng reng ...Chuông điện thoại lại reo làm dội lên trong em biết bao hi vọng người đầu dây là anh . VÀ tạ ơn Chúa đó là anh .
-G à ,sinh nhật em vui chứ ?
-Cũng vui anh ạ " (Chẳng có gì vui cả vì thiếu anh đấy )
Anh đang ở trước cửa nhà em ,gặp em được ko ?
-Thật à ?? ồ được thôi ,đợi em 1 chút ! ( Ôi , tuyệt quá ,em ra ngay đây )
Bước ra thềm trong tâm trạng hồi hộp và em vui sướng như muốn reo lên khi nhìn thấy anh đang cười với em thật tươi và trên tay anh là một bó hồng ....Em đang chuẩn bị bước xuống thềm để đi về phía anh .Bỗng ,xịch . Một chiếc xe máy dừng ngay trước em . Trời ơi , bố về !!! Em bối rối quá , mắt mở to có lẽ còn to hơn mắt Triệu Vy nữa đó .Bố bảo em mở cửa ,em lắp bắp nói linh tinh , chỉ biết phải nói để xóa tan sự hồi hộp lo sợ trong em . Mở cửa cho bố , nhanh như cắt , em trốn ra ngoài ,đi về phía anh .
Ôi , chẳng biết diễn tả cái cảm xúc lúc đó của em như thế nào nữa . Hạnh phúc , hạnh phúc và hạnh phúc lắm lắm . Anh tặng hoa cho em cùng với lời chúc sinh nhật vui vẻ .Và lúc đó em biết đó sẽ là một sinh nhật đáng nhớ nhất đối với em .Và em cũng biết trái tim em đã thuộc về anh mất rồi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000