Viec moi hoc sinh co mot ho so de cho cha me xem la the nao nhi??????

Hùng con

Member
Phìu.... chắc là cái sổ liên lạc điện tử chứ gì:( Trường mình cứ thích đi trước các trường khác chứ thực ra có được cái quái gì đâu. Điểm số thì nửa thắng hay một tháng gì đấy mới nhập vào một lần, bố mẹ gọi điện thoại đến cũng có nắm bắt được tình hình của con em mình đâu:( Thật là tốn xèng:(

Thanh Tùng

Member
với cả cái điểm này là do lớp phó học tập thâu tóm :D
mình khai với nó , khai man cũng được ( miễn là cô không ghi vào sổ ghi đầu bài điểm đó là ok )

nhgiang

Member
Giang nghĩ rằng cái hồ sơ điện tử này cũng không cần thiết cho lắm, chỉ nên thiết lập cho nhưng học sinh học kém thôi chứ các bạn học snh khá giỏi thì cũng chả cần lắm. Đúng không. Mà không cẩn thận lại còn bị mấy học sinh lớp Toán Tin hack thi chết.

ờ ờ thế đánh lô thế nèo đấy chỉ anh với anh không bít đánh
nhưng mà cái này phải nhỏ mồm thôi không lên giám thị cả lũ =))=))

em cũng chẳng biết đâu, nói là nói thế thôi chứ còn em ngây thơ vô số tội lắm, chẳng biết mấy cái trò tệ nạn thế đâu ạ................

unni_x

Active Member
Hic, đến ngây thơ như Un :>> mà hết 1 năm học bị bọn Đoàn dạy dỗ cho nhìu quá rùi, bi giờ thì mất hết....hình tượng :>> :D

live-or-die

Active Member
sqao lại ko đựoc viêc.........trong đấy toàn điểm tốt thui......khi nạo bị các cụ chửi là lưòi học thì bảo gọi lên mà xem điểm...lại hạ hỏa ngay thui......

Hà Giang

Member
Mình nghĩ đã làm thì làm cho hẳn hoi, không làm thì thôi. Chắc là trong đó có mỗi điểm thi thôi. Muốn thông báo tình hình học tập của con em cho cha mẹ thì lấy quỹ làm một cái bảng điểm phát cho mỗi nhà. Nhưng nói chung cách đấy dùng cho hồi "trẻ con", bây giờ lớn rồi, cấp 3 rồi, cần gì, bố mẹ phải tin tưởng con cái chứ mọi người nhể!!!!!!

live-or-die

Active Member
nhưng em ơi ....đã vào cấp 3 roaif mục đích dứa nào cũng là thi đại học hay là cao hơn nữa....vì thế chỉ ôn vào những vấn đề vần thiết thôi....vì não con ngưòi cũng có giới hạn thui..nên làm sao vừa nhồi hết toán lí hóa cong dân kĩ công ,nông đưoc hả em vì thế điểm kém là chuyện thừong .....mà bố mẹ thấy con điểm kém là bảo con luời ...chứ có wan tâm đây là môn rè đâu....

cái sổ đấy toàn diểm tốt hả
mình chưa dùng lần nào cả ,mấy cái tờ thông báo vứt vào ngăn kéo từ năm lớp 10 hum trước lôi ra xem lại mới rõ =))=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000