Vichia

Lucifer

Active Member
12.00

Vichia ( Bùi Việt - làm mod cấp 2 thì phải ) đã 18 tuổi

Vậy là đã thành người lớn

:D
không biết nói gì hơn
ngoài chúc những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với anh BV

Anh BV sẽ đỗ đại học hay đạt đc gì mình mong muốn

[music]http://dc14.4shared.com/download/1786879/bd0f6fed/one_more_in_lifetime.wma?sId=arBbUPqF79q6DXpg[/music]

:D :D :D

Grenouille_vert

Moderator
Oái sinh nhật cu Việt à, chúc mày ... trước hết may mắn trong mọi thứ - nhất là trong giai đoạn này!, sau này làm to có gì anh nhờ vả :D

imagineT_T

Member
đủ tuổi rồi đấy ( ý nói tới bầu cử :"> ).
Chúc em có tinh thần học tập tốt trong giai đoạn thi TN và thi ĐH này nhé :))

unni_x

Active Member
hahaha vịt con nhà ta đã nhớn rùi đấy :))
Chúc mày năm nay thi đỗ SKDA, khoa đạo diễn ;-) rùi sau này làm mấy phim ...( tự điền vào 3 chấm :">) đạt giải Oscar, ý quên, Cành cọ vàng thoai :))

vichia

Active Member
:x

Cảm ơn tất cả mọi người >:D<
Cảm ơn em Lucifer vì đã nhớ đến :D
Cảm ơn chị Hà vì đã vì em mà vào đây :x
Cảm ơn anh Lam, tấm gương Bảo Bình em sẽ học tập. Đủ tuổi rồi, để thi xong đợt này sẽ nhờ anh Lam dẫn dắt >:)

@ hội D2 : Tao người lớn rồi. Thằng SH thì đựoc 3 tháng rồi. Còn tao thì hôm nay bắt đầu chính thức xuất phát trong Cuộc thi D2 20 năm =))

xoai

Member
Chúc mừng sinh nhật ;)) =)) Mà anh lam nhắc Bảo Bình có phải anh Bảo không? =)) Lâu lắm rồi không biết anh Bảo thế nào nhờ :x ngày xưa quý anh Bảo nhất xóm =))

Chúc mừng sinh nhật em Bùi Việt (viết tắt BV lại thành bệnh viện thì ko hay cho lắm). Chúc em thi đỗ ĐH, còn TN thì chắc chắn qua rồi. Thi SKDA à???

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
vichia said:
:x

Cảm ơn tất cả mọi người >:D<
Cảm ơn em Lucifer vì đã nhớ đến :D
Cảm ơn chị Hà vì đã vì em mà vào đây :x
Cảm ơn anh Lam, tấm gương Bảo Bình em sẽ học tập. Đủ tuổi rồi, để thi xong đợt này sẽ nhờ anh Lam dẫn dắt >:)

@ hội D2 : Tao người lớn rồi. Thằng SH thì đựoc 3 tháng rồi. Còn tao thì hôm nay bắt đầu chính thức xuất phát trong Cuộc thi D2 20 năm =))
Em nhờ thằng Bảo Bình ý, hè này chắc nó cũng xuất hiện ở Việt Nam mà :D
Mà nó thì có lắm trò lắm, có 1 lần anh đi với nó mà sau đó 2 đứa sợ cả đời =)) Nhưng chắc giờ nó có nhiều trờ mới hơn anh rồi, sang bên đó lắm cái để nó nâng cao tay nghề => tay nghề cao hơn :D
Chúc em nhớn hơn nữa ... :D

BlackDragon

Active Member
Chúc mừng chú Việt đủ tuổi chịu trách nhiệm hình sự
Chúc chú sẽ có được cái mình thích, đạt được mục tiêu mình hướng đến và làm được cái mình muốn.
Tuy nhiên lưu ý nên cẩn trọng trong từng hành động, đã bảo là đến tuổi chịu trách nhiệm hính sự rồi >:)

baby love

Moderator
úi mình chậm chân mất rồi :(
em ứ thik anh lớn thêm đâu:(
vì từ giờ mỗi lần đi qua văn phòng Đoàn không ai vẫy tay nói " Chào em" nữa :(
nếu em thiếu tiền gửi xe sẽ không ai cho em nữa :(
và ai bảo anh lớn thêm sẽ không được nhìn thấy con em rât vui tươi hay cười này trên sân trường nữa :">
dù sao cũng chúc anh sinh nhật vui vẻ
và đỗ ĐH ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000