Vị trị - Chiến thuật

SkelballCVA

Member
:) nghe có vẻ hum nay mấy iem tập vui we' nhỉ.
Tiếc là sáng nay anh ko đi đc,thứ 4 anh nhứt định sẽ lên chơi cùng cho vui.:)
Bí quyết ko bị ngã khi sân trơn nè....đứng im,khỏi chạy,khỏi trơn,khỏi bị ngã ha ha:)) đùa thui,khi mà sân trơn thì mấy iem đừng có mà chay nhanh,lao ầm ầm mà mình nên dắt bóng chắc thui,cho khỏi ngã,những lúc như thế ko nên nhiệt tình we',ko nên cố quá là thành quá cố đấy...:) mà nói chung sân VF ngã cũng được,ko bị xước..thế là tốt rùi.sân trường anh mà bị ngã thì xác định thịt bị mài mòn vào đến tận sương ...:)
...lam_phi_tieu...

nenu_aloha

Member
em Trí trông thế mà bảo là tứ chi ko phát triển lém.... =)) =)) =)), một lần khiêm tốn bằng hăm mươi bốn lần tự kiêu đó nha em.... ^^

live-or-die

Active Member
em Trí trông thế mà bảo là tứ chi ko phát triển lém.... , một lần khiêm tốn bằng hăm mươi bốn lần tự kiêu đó nha em.... ^^
ac......con này còn soi đến cả tứ chi của thằng bé nữa.....=)) =)) =))
anh lâm ơi...nha anh o đâu đó..có gần nhàem ko....đèo em đi với....

SkelballCVA

Member
he he he chú nói như trong film ý nhỉ :)) đèo chú để mấy thằng cva úp xọt anh à?:)) ai bảo chú gây thù chuốc oán với chúng nó.hơ hơ:)

H

HoangPhiHong

Guest
chân anh Thịnh nổi tiếng rừng rậm rùi,đẹp lém rùi ko cần chạy đâu.cứ phang taxi cho hợp với phong cách của a THịnh

Hum nay be' Giang le^n ro^? dep wa' => cuo^i' cung` than`h di ta^p te^nh~ => li' do vi` chu*a kho*i? do^ng. thuong qua'
Cu*' nhu* tao da^y nay` , de^n' nhay? vao` cho*i lun, chang? lam` sao ca? , to^i no^i~ qua'

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000