>>>VĂN HÓA HIP HOP:MẢNH ĐẤT CHO NHỮNG CON NGƯỜI CÁ TÍNH<<<

Status
Không mở trả lời sau này.

ngoclanTX

Member
Nin_prince said:
anh phai? hieu? cai' nay` ra sao day??? =))
ma` Son dau roi`, sao dao nay ko ol ha? em, tap. o? dau chua?
Hieu? the' nao` cung~ duoc. tat', hehe.............ma` anh Son co' khi cung~ bi. chi. MA khong cho tap. day'.............>:) >:) >:)

ngoclanTX

Member
Nin_prince said:
anh phai? hieu? cai' nay` ra sao day??? =))
ma` Son dau roi`, sao dao nay ko ol ha? em, tap. o? dau chua?
Hieu? the' nao` cung~ duoc. tat', hehe.............ma` anh Son co' khi cung~ bi. chi. MA khong cho tap. day'.............>:) >:) >:)

Nin_prince

Member
ngoclanTX said:
ai noi' thang` Son den, no' thi` tap. tanh` gi`, thang` HS hb lop' Sinh dau roi`, len day di con giai

Lee_Ryan

ha ha ! ong Tuan lap ra cai nay` tu lau rui` ma` bi gio tui moi co dip vao tham wan !
cam nhan cua tui thi ... no' cung binh thuong thui ! ha ha
van may cau noi ay , van may buc gra cu mem` ay !
chang co' gi` moi ca ! ---> chan' !!

con` vu gra thi` tui dang dinh tiep tuc theo duoi , ong bit cho nao mua son gia re thi` bao tui nha !

ma` thang D.Anh lop tui dang bao tui lam` gra tren cai dan cua no' do --> suong wa' ! co the thuc tap tay nghe ! ha ah

P/S : Tuan oi ! tui bao ne` bi gio , ong boi den cai chu ki cua tui ma` xem , ( boi den thua ra 1 dong nhe' ) hay lem' ! !
ha ha ! minh` that sang tao !! ha h ! I'm so creative !

Nin_prince

Member
Lee_Ryan said:
ha ha ! ong Tuan lap ra cai nay` tu lau rui` ma` bi gio tui moi co dip vao tham wan !
cam nhan cua tui thi ... no' cung binh thuong thui ! ha ha
van may cau noi ay , van may buc gra cu mem` ay !
chang co' gi` moi ca ! ---> chan' !!

con` vu gra thi` tui dang dinh tiep tuc theo duoi , ong bit cho nao mua son gia re thi` bao tui nha !

ma` thang D.Anh lop tui dang bao tui lam` gra tren cai dan cua no' do --> suong wa' ! co the thuc tap tay nghe ! ha ah

P/S : Tuan oi ! tui bao ne` bi gio , ong boi den cai chu ki cua tui ma` xem , ( boi den thua ra 1 dong nhe' ) hay lem' ! !
ha ha ! minh` that sang tao !! ha h ! I'm so creative !
thoi` buoi? nay` lay' dau ra son re? ha? ong

Mie thằng Quang kia tự dưng nói linh ta linh tinh *** hiểu gì cả :|, ai bảo tao đen đâu??? :| Tao vẫn tập, có chút tiến bộ, nhưng lâu lắm :)

Lee_Ryan

ô hô ! bạn Hoàng Sơn ơi ! cho mình hỏi phát
trong mấy tấm hình bạn post thì có bức nào của bạn ko zị ?!
nếu có thì bái phục , bức nào cũng đẹp !

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000