valentine nóng nóng ! Ai có nhu cầu gì mời vào

huyen_xinh

Kạ nhà thân yêu ! :">
Tớ đây có một đội ngũ đông đảo cả zai cả gái để phục vụ 1 số nhu cầu của các bạn vào ngày valentine { tất nhiên trừ cái chiện |-) :"> :D } !!! Chuyên phục vụ :
_ Bạn nào có nhu cầu chocolate và hoa , thiếp nữa đảm bảo 1102 { tất nhiên là đặc biệt và siêu rẻ ;) } đặt hàng theo yêu cầu .
_ Bạn nào cần bạn gái hoặc bạn zai để đi chơi ngày valentine { đối tượng ra sao do các bạn iu cầu }:">
_ Bạn nèo cần tâm sự hay lời khuyên
_ Bạn cần 1 người bạn để chia sẻ hay cùng đi mua sắm
_ Bạn cần nhờ vả 1 việc gì đó trong tầm tay của bọn tớ ==> sẵn sàng giúp đỡ >:D< :>
Nhanh lên chỉ có dịp đặc biệt này thôi , giá cả phải chăng hehehe nhanh chân lên nèo kạ nhà >:D< :x

huyen_xinh

Trong dịp nài bọn tớ cũng tổ chức ghi lô :D ăn theo mấy chị lô đề { chỉ chơi vui lấy may đầu năm thôi } 10k = 1 điểm , bọn tớ chỉ ghi đến 5 điểm thôi , gọi là lấy may mờ :D ! Ai tham gia liên lạc cho tớ nhá ! Khẩn trương lên nèo các bạn ! :">

huyen_xinh

Ô kìa hok có ai đăng kí rì à ? Cần gì địa chỉ kạ số dt đâu , cứ lên lớp 11A7 hỏi bạn Đỗ Huyền là ok mà !

Tớ đặt hàng.... Muốn tâm sự với bạn... Bảo Quân... Liêu ấy có đáp ứng được ko? ... Nếu ko được... Đề nghị del topic... :))
@vip : khó lém đấy...:))

kin_0027

o^ bo^' me. sinh to*' ra tha^t. la` to^n bao nhie^u la cong suc' mo` hoi nua~ the ma` hoa' ra.......................to'............chi~ la` mot mon hang` tho^i a` :((.................nhung ma ko sao the dinh bao tien` da^y:D

huyen_xinh

;-) Để tớ thỏa thuận cùng bạn CÚc đã , cùng lắm sau valentine tớ trả công bạn Quân = cách đi chơi bù với bạn là được chứ j` ? { chỉ sợ bạn Quân bạn í chê mình ;-) :)) }

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000