valentin rồi ===> cô hội kiếm bạn

darkknight1411 said:
bà xã anh chứ :D anh chưa có vợ :))
thế hóa ra em Cúc cũng trâu bò cục xúc giống bà xã anh hả
chết chết
thế đã có thằng nào bất hạnh gần giống anh chứ ;-) ;-) :D
Ui anh ơi... em nói gần giống... chứ em có nói giống vợ anh đâu... Mà ai thằng nào đươc như thế thì chỉ có hạnh phúc... chứ moi đâu ra bất hạnh....? :))

gipypy_9x

Member
nhưng mà bộ mặt nào cũng hiện lên cái gì ý nhờ à à : Công ty vệ sinh môi trường màu xanh nõn chuối , hơi bị oách đấy , đừng khinh :)):))

xissy(=^:^=) said:
Ui anh ơi... em nói gần giống... chứ em có nói giống vợ anh đâu... Mà ai thằng nào đươc như thế thì chỉ có hạnh phúc... chứ moi đâu ra bất hạnh....? :))
em ko giống bà xã anh thì thằng ý hạnh phúc :))
mà sao cứ gọi là vợ nhỉ
bà xã chứ
anh chưa có vợ, nói bao lần roài :))

gipypy_9x said:
nhưng mà bộ mặt nào cũng hiện lên cái gì ý nhờ à à : Công ty vệ sinh môi trường màu xanh nõn chuối , hơi bị oách đấy , đừng khinh :)):))
sao ko chú thích thêm là đến mùa mưa, khi cây cối có nguy cơ đổ thì anh lại vác cưa đi làm nhiệm vụ :)) :)) =)) =)) :p

soi_hoang_g5d4 said:
Hờ hờ hờ...sang bên kia thì thấy anh Hùng với một bộ mặt khác...sang bên nì lại thấy thêm một bộ mặt khác...=))=))=))
nói như em chắc anh thành người muôn mặt mất :)) :)) =))

gipypy_9x

Member
oạch , nói thía khác gì anh tự nhận mình là công nhân vệ sinh , à mà thui , thía cho nó xứng với thùng rác nhey ^^ __________hihihihihi , có thêm chị dâu ko bít bao h có thêm cháu :D:D:D

baby love

Moderator
gipypy_9x said:
Thía chị Hạnh bít mặt em ông xã chưa thía :)):)):))
em hỏi j` mà lạ vậy
Ông xã chị chị không biết mặt thì ai biết =))=))
bọn chị còn có baby rui` kia ma` =))

Mày nói như đúng roài í....mờ đó cũng là câu tao toàn lôi ra dỗ lũ em tao khi bọn nó cứ rú lên sao chị sướng thía, có người iu roài còn em thì...:)):)):))Sớm hay muộn cũng không quan trọng = chất lượng:D(từ ngắn nhưng nhìu ý nghĩa, mọi người tự hỉu nhớ:D)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000