Ủng hộ trẻ em nghèo đê

lexuscva

Member
:unsure: Khi bạn Click cuột vào trang web http://4wav.com/index_n.php là bạn đã đóng góp $0.01 cho trẻ em nghèo, bạn không cần làm gì hết, chỉ cần click vào thôi, và nêu có thể, bạn hãy gửi webpage này cho bạn bà khắp nơi nhé. Hãy làm tất cả những gì có thể cho họ .....

việc j mà phải làm trò farmer thế này, cứ tiền tươi mà quyên góp á, tớ làm 1 ngày lương rồi :D trò này chắc là có chú nào creat cái affiliate account ý mà, pay per click, tốt nhất là ko ham ;)

nếu mình kick mà số tiền $0,01 nó đến được với những trẻ em nghèo thật thì ko sao cả .Nhưng kick rùi mà nó lại đến với những người có mục đich khác thì chẳng đáng .Nếu chũng ta có tầm lòng thật thì hãy nghĩ đến những trẻ em nghèo của Việt Nam trước đã .VÌ chúng ta được nhìn thấy tận mắt ,chứng kiến và nghe thấy nữa .Vậy có lẽ sẽ thiết thực hơn .

God bless u

Member
<!--QuoteBegin-ZLO2C+Nov 30 2003, 03:31 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Nov 30 2003, 03:31 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Tán thành ý kiến bác co_ai_biet_toi_khong, Quan trọng là ở tình cảm chứ tiền chi. [/b][/quote]
Thế tức là chỉ cần tình cảm, còn không cần đóng góp gì á? <_< Quan trọng là phải thể hiện tình cảm = action chứ nhẩy. ;) :lol:
Chút tiền cũng là có đóng góp, có cố gắng rùi. Nhưng càng nhìu thì có phải càng tốt không.....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000