Tuổi đời mênh mông

smooth

Member
Hix, hôm đi xem duyệt ở đài TH, chị Văn hát hay ghê, > cả Thu Hương, thế mà lúc lên hát thật lại hơi run, nghe phát chán. Thu Hương thì đi thi quen quá rồi, nên hát rất tự tin, nhưng mà bạn nữ trường XĐ hát hay thật đấy chứ, nhất cũng phải thôi. Mà ko hiểu sao ct quay từ tháng 4, đến tháng 9 mới phát.
CT này nó xếp vào vòng trong kiểu gì nhở?? theo giám khảo đánh giá hay theo khán giả bình chọn ?? có ai biết ko ?

papa thằng Hiếu cứ loạn cả lên :"mày ơi nhớ xem tao nhé" cuối cùng thì có thấy mặt mũi mày đâu.

Chị HA trường XD nhất là quá xứng đáng. Nếu xét về chất giọng thì HA thua xa chị Hương trường mình bởi vì chị Hương đã học chuyên nghiệp từ nhỏ. Nhưng những cuộc thi như thế này thì một yêu cần quan trọng là phải giữ được nét hồn nhiên, của tuổi học trò vì thế chọn những bài hát có giai điệu vui tươi thường rất dễ được giải cao, và phong các biểu diễn sôi nổi cũng là một yếu tố quan trọng .Nhưng chị Hương trường mình thì có vẻ già dặn quá.

fruit NHO

Active Member
em nghĩ là do các chị tr mình ko có thời gian chuẩn bị!hum nay vừa gặp chị thùy văn ở trường!chị ý gầy hơn hay soa y'! :>>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000